Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: บทเพลงพระราชนิพนธ์ กีตาร์คลาสสิค โดย ฮัคกี้ ไอเคิลมานน์  (อ่าน 782 ครั้ง)

lop

• member
ขออนุญาตแจ้งข่าว

บทเพลงพระราชนิพนธ์ กีตาร์คลาสสิค โดย ฮัคกี้ ไอเคิลมานน์
ชุด Sweet Words และ Candlelight Blues
รวมทั้งผลงานอื่น ๆ ของคุณ ฮัคกี้
กำลังลดราคาพิเศษ

ผมเพิ่งจะสั่งซื้อชุด หนังสือโน้ตและ CD ทั้ง 2 ชุด
จากราคาชุดละ 900 บาท เหลือ 720 บาท (ค่าส่ง EMS รวมทั้ง 2 ชุด 100 บาท)
เท่าที่สอบถามเจ้าหน้าที่ สินค้าเหลือไม่มากนะครับ

ท่านที่สนใจก็ลองเข้าไปดูรายละเอียดใน web amithailand กันเองนะครับ

*** ขออภัย admin ด้วยครับ ผมตั้งกระทู้ผิดห้อง เลยไปตั้งซ้ำในห้อง classic แล้วครับ ****