Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าเคลือบเงางบ 10,000 หน่อยครับ  (อ่าน 1361 ครั้ง)

ohmpurinut

• member
อยากได้โปร่งไฟฟ้าเสียงดีๆ มาไว้เล่น fingerstyle ตัวนึงครับ

A Thanadol

• member
แนะนำ yamaha FGX800C เป็นทรง D แต่ถ้าตัวเล็กมาหน่อยก็ FSX800C ครับ อาจจะเกินงบไปไม่ถึง 2 พัน แต่คุ้มค่าครับ ดีทั้งเสียงเปล่าและภาคไฟฟ้าครับ

itd

• member
Crafter TC-035N  เกินงบนิดหน่อย ประมาณ 15,000 ลองเช็คราคาอีกทีกับร้าน music collection

ohmpurinut

• member
ขอบคุณครับผมม  ;D