Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนไปตอนไหนครับเนี่ย Music collection  (อ่าน 29100 ครั้ง)

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: โดนไปตอนไหนครับเนี่ย Music collection
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:28:43 »
กำลังใจล้นหลามค่ะพี่กบ +1 ด้วยคน :)

+ อีก 1 ครับน้ากบ

+อีก1 ค่าน้ากบ  ;D ไปทำขนมมาไม่รู้เรื่องเลย เป็นกำลังใจให้คะ เลยเอาปุยฝ้ายมากฝากน้ากบและน้าๆซะเลยยยย :D

ว้าวววววว ขอบคุณมาก ๆ เลยจ้ะน้องแพน ขนมน่ากินจัง แหม อยากกินแบบขนมจริง ๆ ไม่ใช่นั่งเลียหน้าจอจะได้มั๊ยจ๊ะ 55555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member
Re: โดนไปตอนไหนครับเนี่ย Music collection
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:29:53 »
ผมเลิกใช้ตู้ Mesa ตั้งกะร้านนี้มาทำแล้วล่ะ ราคาพุ่งพรวด........ส่วนสินค้าอื่นๆ หลังจากตระเวนไปหลายสาขา ได้รับบริการที่เหมือนกันอย่างว่าผมก็ลาขาด สั่งเว็บผีสิงเท่านั้นเลยถ้าอยากได้แบรนด์ที่เขาทำ อันที่จริงผู้บริหารดีก็คุยดีนะครับ แต่ลูกน้องพูดจริงๆว่าหมาไม่กัดเลย.....

ว่าแต่ว่า .... ใครว่าพี่หล่อใหญ่ของผม เด๋วปั๊ด งอลลลลเรย

5555555555555555+ หวัดดีครับพี่ slashdot สบายดีนะครับ 55555555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:31:41 »
ตอนแรกที่เห็นกระทู้ คิดว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับเว็บเขาที่มีปัญหา เลยไม่ได้สนใจ เห็นมันมีปัญหาอยู่เรื่อยๆ

วันนี้ กระทู้เป็นอีกแบบ  เลยจะมาช่วยยืนยันว่าร้านที่บางกะปิ ยังเหมือนเดิมครับ (มันไม่น่าจะดีขึ้นได้แล้ว ในชาตินี้)

ทุกคนในบ้านเราก็หวังจะให้มันดีขึ้นนี่แหละครับ ถึงได้ติเพื่อก่อ ^^

• member
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:32:38 »
ไปตี เพนนิส แป๊บเดียวกลับมาล่อไป 8 หน้า ><"

โหหหห... ตีเพนนิส ท่าจะมันส์แฮะครับอาจารย์  555555555555555555

pickpanther

• member
    • My Page
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:36:34 »
ไปตี เพนนิส แป๊บเดียวกลับมาล่อไป 8 หน้า ><"

เพนนิส คำนี้คุ้นๆแฮะ 55
FB/PickFingerstyle

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:56:18 »
ยาวไปๆ อิอิ
MUGEN_guitar_SHOP

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 22:57:51 »

เอาเพนนิสไปตีโค เหรอคับ ฮิๆๆๆ
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

♪ uncle~

• member
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 23:37:19 »
ขนมปุยฝ้าย น่ากินจัง...แบ่งกันบ้างนะครับ ;D

Beatles Beatles

• member
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 01:15:29 »
พนักงานมิวสิคคอลเลคชั่น เปิดคอนเสิร์ตในร้าน

รู้สึกนี่จะเป็น live สมัยปี 2007   เห็นเคยมีคนลงไว้ในกีต้าไทยเกี่ยวกับพนักงานเปิดคอนเสริทในร้าน จนปัจจุบัน  ผ่านไป 4 ปี ร้านนี้น่าจะพัฒนาหน่อยนะครับ ด้านการบริการ คือท่าร้านคุณดีจริง จะมีคนพูดให้ร้ายยังไงมันเป็นไปไม่ได้หรอก ไม่มีทางที่ร้านจะเสียหาย ท่าร้านดี คนก็จะพูดกันปากต่อปาก แต่สิ่งที่เกิดขึ้น บางคนก็เจอมาโดยตรงเลยเอาประสบการทีไ่ด้รับมาเเชกันมาบอกกล่าวเพื่อให้ปรัปปรุง นะครับ ผมว่าไม่มีใครหรอกที่จะมีเจตนาทำให้ร้านเค้าเสียหาย พนักงานทำตัวเองมากกว่า เเต่พนักงานดีๆก็มีเเต่พนักงานหยิ่งๆผมก็เจอมา อย่างที่บอกร้านนีี้เป็นระ บบ randomเข้าไปต้องลุ้นเอา     ท่าเราติหรือเเสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับร้านไม่ได้เเล้วจะมีสังคมอคูสติกไปเพื่ออะไรครับ น้าart_obscene ?  ทุกคนในบ้านไม้นี้ก็ติเพื่ออยากจะเห็นร้านนี้เค้าปรัปปรุงบริการให้ดีขึ้นเท่านั้นเอง ท่าจะให้ติอะไรโพสอะไรเกี่ยวกับร้านไม่ได้เลยก็ไปอยู่พม่าเหอะครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 08:56:05 »
ถ้าเอาบริการของพนักงานอีกร้านนึงมาเทียบ( ที่เขาขายแต่ ovation กะ takamine ) บริการต่างกันฟ้ากับเหวเลย ทั้งข้อมูลสินค้าและการบริการ "พนักงานน้อยแต่ได้ใจผมไปเต็มๆ"
MUGEN_guitar_SHOP

tokjaa

• member
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 09:58:29 »
คุณกบ อายุ 40 แล้วเหรอครับ

หน้าเด็กมากๆ

ผมอายุอ่อนกว่าคุณกบ แต่หน้าแก่กว่าครับ

งั้นขอเรียก น้ากบ แทนล่ะกัน อิอิ

ขอคารวะน้ากบไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ส่วนที่เค้ามาด่านั้น ก็คงแค่ว่ารับความจริงกันไม่ได้นะครับ

เค้าน่าจะคิดว่า ติเพื่อก่อ มากกว่านะ

ถ้ามีใจบริการจริงๆ ก็น่าจะรับฟังความคิดเห็นกันไว้บ้าง

น้ากบเค้ากิน กลูต้าไทโอน และก็บิวตี้ดริ้ง ที่มีคอลลาเจน เลยน่าเด็กครับ สู้ๆนะครับน้ากบ
ขยันศรัทธาร่าเริง พ่อดอนท่านสอนเอาไว้

NTT INTERTRADING CO.,LTD.

จำหน่ายอะไหล่ตู้คอนเทนเนอร์

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:12:56 »
โอ้ แม่เจ้า ไม่ได้เข้า2วัน เห็น น้ากบ บอกจากอีกกระทู้นึงเลยมาตามอ่าน 9 หน้ารวด โอ้ จอร์จ ตัวการมันโผล่มากระทู้เดียวเอง นึกว่าจะแน่ -_-"
ล่าสุดเมื่อวานไป ที่สาขาเอสพลานาด (ตอนเข้าไปยังไม่ได้อ่านกระทู้นี้ครับ ถ้าอ่านอาจไม่เข้า) เข้าไปเพราะอยากดูกีต้าร์จริงๆครับ และเคยไปหลายสาขา ก็จะเจอแบบที่ทุกท่านเจอแหล่ะครับ
แต่เดี๋ยวก่อน o.O" โอ้ แม่เจ้า พนักงาน อาจเป็นพนักงานใหม่ หรือได้รับการฝึกแตกต่างจากรุ่นพี่ๆของเค้า หรืออย่างไรไม่ทราบ บริการดีครับ พูดจาดี ไม่เดินตามจนรำราญคือเค้าจะยืนอย่างสุภาพทิ้งระยะห่างพอเห็นเราอ่ะครับ
ผมก็บอกตรงๆว่า ขอดูก่อนครับ ยังไม่ได้มาซื้อ เค้าก็ไม่ว่าครับ ยังบอกอีกว่า ไม่เป็นไรครับ สนใจตัวไหนบอกได้ จะหยิบมาให้ลอง (ตอนนั้นมีลูกค้าคนนึง อวบๆขาวๆ ใส่แว่น ลองกีต้าร์อยู่ ผมก็อดคิดไม่ได้ว่า เป็นน้าๆคนไหนในเวปรึเปล่าหว่า 55555) ผมถึงขั้นขนลุกเลยที่เดียว ตอนก่อนเข้าทำใจกับประสบการณ์เดิมๆมาเรียบร้อยครับ แต่พอเจออย่างนี้เลยรู้สึก เออ มีซักสาขานึงก็ยังดี 555555
แต่ก็ยังเห็นทีอีกคนไม่ทราบว่าเป็นพนักงานรึเปล่านั่งเล่นกีต้าร์อยู่ คนนั่นก็จะคล้ายๆสาขาอื่นอ่ะครับ 5555 และเนื่องด้วยผมไม่ได้ซื้อของเลยไม่รู้ว่าฝ่ายเคาเตอร์เป็นอย่าไร
ที่เขียนมาซะยาวไม่ใช่อะไรครับ แค่บอกเล่าให้ฟัง บางทีก็สงสารพนักงานดีๆที่ไปอยู่ในระดับที่ทำอะไรไม่ได้ แถมมีแต่ชื่อเสียหายอีก ผมว่าน่าจะขายยากขึ้นด้วย ต่อจากนี้ 5555
และฝากบอกถึง ผู้ที่ไม่พอใจกับข้อคิดเห็นของลูกค้าทั้งหลายกับทางร้าน ถึงขั้นสมัครมาด่า 1 กระทู้ถ้วน 55555 ว่า  ทางลูกค้าเค้าไม่ได้อคติกับร้านครับ ตรงกันข้ามกลับเล็งเห็นว่า สินค้า และสาขาทีมีอยู่หลายที่มันสะดวกต่อการไปเสียตังด้วยซ้ำ และไม่ใช่ว่าไม่เคยมีใครไปร้องเรียน ทุกคนแค่อยากเห็นการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น เพื่อถ้อยทีถ้อยอาศัยกันต่อไป หากไม่พอใจกับข้อคิดเห็น คงจะว่า น้ากบ คนเดียวไม่ได้ เพราะหลายๆท่านรวมทั้งตัวผม เจอมาเช่นเดียวกัน ผมไม่เคยเห็นใครในนี้กล่าวว่าตัว สินค้า หรือ รูปแบบร้านเลย แต่เป็นเสียงเดียวกันเกี่ยวกับเรื่องบริการของพนักงานอันทรงเกียร์ติ(ชอบจริงๆคำนี้ 5555)
ในส่วนของ น้ากบ ชัดเจนกับทุกคำอธิบายแล้ว แต่กับอีกหลายๆท่าน มันจะแย่ลงไปอีกเพราะแค่รู้สึก ยังโดนด่าเลย หากไม่พอใจโพสมาด่าผมด้วยครับจะขอบพระคุณที่ให้ผมได้ระบายบ้าง^_^

ปล.น้ากบ Facbook ผมสาวเยอะนะครับน้า ถ้าไม่รังเกียจ แอดมาได้นะครับ ^_^ (เอาสาวๆมาล่อ จะหลงกลเปล่าน๊า อิอิ)
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:59:15 »
ตอนแรกแปลกใจว่า ทำไมเวปร้านนี้ถึงโดนเกรียนเล่นงาน.....แต่ตอนนี้เข้าใจและ 555555 ;D
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

lonzaa

• member
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 11:16:10 »
เลยจะมาช่วยยืนยันว่าร้านที่บางกะปิ ยังเหมือนเดิมครับ (มันไม่น่าจะดีขึ้นได้แล้ว ในชาตินี้)
[/quote]

เห็นด้วยอย่างแรง
คนคำนวญ มิสู้ฟ้าลิขิต

Acousticthai Team

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 11:26:29 »
1. ขอกราบ เพื่อขอความกรุณาทุกๆท่าน ได้กรุณาช่วยรักษาระเบียบ(กรุณาอ่านข้อ 1 และ 2)ขอเวบบอร์ด
> http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=5585.0

2. สำหรับท่านที่มีข้อมูล เกี่ยวกับการให้บริการ(และสินค้า)ที่ไม่ดี หรือไม่ได้มาตรฐานของร้าน Music Collection
กรุณาติดต่อ Music Collection Group
Tel. 02-477-8601, 02-876-4634 Fax. 02-477-8898
(อ้างอิงจากเวบไซด์ www.music.co.th ใน contact us)
Email: music555แอดyahoo.com
เพื่อให้ทางผู้ที่เกี่ยวข้องในการบริหาร ได้รับทราบปัญหา เพื่อแก้ไข ปรับปรุงต่อไป