Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หามือกีต้าร์โฟล์ค แถวสะพานใหม่ ม.เกษตร หรือละแวกใกล้  (อ่าน 1320 ครั้ง)

jib120

• member
ผมเป็นคนร้อง ก็ไม่ได้เก่งมากครับ จึงอยากหามือกีต้าร์โฟล์ค แถวสะพานใหม่ หรือละแวกใกล้ๆ มาซ้อมด้วยกันครับไม่ต้องเก่งมากก็ได้ครับ เอาที่สามารถเปลี่ยนคีย์ได้ ใช้คาโปได้ หาประสบการณ์ มีร้านให้ลงช่วงศุกร์กับเสาร์ (ไม่ได้ค่าจ้างนะครับ ลองเพื่อหาประสบการณ์) มาเริ่มต้นประสบการณ์ใหม่ๆ ด้วยกันนะครับ
FB: jib rakkiet