Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Veelah to go s VS mini camper M VS mini camper R ช่วยตัดสินหน่อยครับ  (อ่าน 1307 ครั้ง)

DEK90

• member
ตามหัวข้อเลยครับ ;D

SONK

• member
Re: Veelah to go s VS mini camper M VS mini camper R ช่วยตัดสินหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 22:57:17 »
ส่วนตัวผมใช้ to go s อยู่ตัวนึงครับ sizeเทียบกับ mini camper มันจะเล็กกว่าพอสมควรครับ เสียงto go ก็เลยค่อนข้างจะจำกัดตามขนาดเมื่อเทียบกับmini camperที่มีขนาดใหญ่กว่า , to goเอาไว้เล่นสนุกๆก็พอได้ครับ แต่ถ้าจะเทียบกับmini camper เสียงยังไงก็เป็นรองmini camperแน่นอน ตามขนาดตัวที่เล็กกว่าครับ

DEK90

• member
Re: Veelah to go s VS mini camper M VS mini camper R ช่วยตัดสินหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 14:05:05 »
ขอบคุณคร้าบบ :) :)