Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้องชายครับ สุขุมวิท101 ไม่ลงร้าน ซ้อมทุกวันอาทิตย์ 10.30  (อ่าน 1501 ครั้ง)

aexxaexx

• member
หานักร้องชาย ร่วมวงครับ รายละเอียดตามด้านล่างเลยครับ (รบกวนอ่านหน่อยนะครับผม) (สำหรับเพื่อนๆที่เคยติดต่อมาก่อนหน้านี้ ถ้ายังสนใจรบกวนติดต่อมาใหม่ได้นะครับ พอดีนักร้องที่ชายที่ร้องอยู่ติดงานกระทันหัน ไม่สามารถมาซ้อมได้ ก็เลยต้องหาใหม่)
สมาชิกวงที่หา
1.หานักร้องชาย ร้องเพลงผู้ชายเป็นหลัก
2.ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ ไม่จำเป็นต้องเก่ง ขอให้มีความตั้งใจ
3.รักการร้องเพลง พร้อมที่จะพัฒนาตัว ยอมรับคำติชมได้ ยอมรับความแตกต่างด้านฝืมือได้
4.เข้ากับคนง่าย ตรงต่อเวลา มีน้ำใจกับเพื่อนร่วมวง (สำคัญมาก) มีความรับผิดชอบ
5.มีเวลาแกะเพลง สามารถมาซ้อมได้สม่ำเสมอ
6.อยากได้คนที่สามารถอยู่ด้วยกันนานๆ ถ้ากะจะมาลองๆดู หรือ หาวงเล่นพลางๆระหว่างหางาน ขอผ่านนะครับ มันเสียเวลาทั้ง 2 ฝ่าย
7.เปิดกว้างกับทุกแนวเพลง เพราะที่วงเล่นกันจับฉ่ายมาก
เกี่ยวกับวง
1.ซ้อมเพื่อสนองตันหาตัวเอง ไม่ลงร้าน และไม่มีแววจะลง
2.มีห้องซ้อมเป็นของตัวเอง ไม่ต้องจ่ายค่าซ้อม (แต่นานๆที ประมาณ ปีละครั้ง อาจจะขอบริจากเงินซื้อสายเบส สัก 2-3 ร้อยบาท อิอิ)
3.เล่นเพลงตลาด หรือ เพลงทุกเพลงที่อยากเล่นปนๆกันไป (พลัดๆกันเลือกเพลง)
4.ซ้อม(เกือบ)ทุกวันอาทิตย์ เวลาประมาณ 10.30-15.00 น
5.ห้องซ้อมอยู่ใกล้ๆรถไฟฟ้าปุณณวิธี (สุขุมวิท101)
6.เพลงที่เล่นจะเล่นไม่ค่อยเหมือนเทป ปรับเปลี่ยนบ้างตาม ฝีมือและ อารมณ์
7.สมาชิกในวงมีหลากหลายครับ ตั้งแต่ 28- 3x
8.สมาชิกวงมี กีตาร์ 2 กลอง 1 เบส 1 นักร้องหญิง 1
9.เล่นกันไม่เก่งนะครับ แต่พอฟังเป็นเพลง เน้นรั่วๆฮาๆมากกว่า
ถ้าอ่านจบแล้ว สนใจ line มาคุยกันได้ครับ
Line:aexxaexx

aexxaexx

• member
ได้แล้วครับผม ขอบคุณมากๆครับ