Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนเล่นดนตรี โฟล์ค คับ (เราเล่นกีต้าร์ เราไม่ค่อยเก่งนะ) ไม่ลงร้าน...  (อ่าน 1621 ครั้ง)

adoramus

• member
ชื่อ น้องปอนด์
อายุ 25 เล่น กีต้าร์ โปร่ง/ไฟฟ้า  แต่ช่วงนี้ หันมาเล่นกีต้าร์โปร่ง ซะส่วนใหญ่ (อยู่ฝั่งธน)

หาเพื่อน วัยเดียวกัน/เด็กกว่า หรือ ผู้ใหญ่ สนใจรวมทำวง กันครับ

***สิ่งที่คิดคือ อยากเล่นดนตรีเปิดหมวก แล้วก็รับงาน อาสา เฉพาะกิจ (บางงาน แล้วแต่สะดวก) ลงร้านอาหารได้ แต่จะสวกช่วง เช้า - หัวค่ำนะครับ  ไม่สะดวกตอนมืด ๆ ดึก ๆ เท่าไหร่
- ส่วนตัวผม เล่นไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ ส่วนใหญ่ เน้นตีคอร์ด โซโล่ไม่ค่อยได้ครับ!!

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดี ๆ ครับ

jirayutbiw2538zz

• member
พี่ครับ ยังรับนักร้องอยู่รึป่าวครับผม ผม อายุ 21  พอร้องได้ มีคลิปครับ https://www.facebook.com/saintof.walker/videos/931408240330350/
เอาไว้พิจารณาด้วยนะครับพี่ ขอบคุณค้าบ

Webreg30380

• member
ถ้าสนใจนักร้องหญิง(ร้องไม่เพราะนะคะแต่ไม่เพี้ยน) ไม่เคยออกงานแต่อยากลองเปิดหมวกดูค่ะ
ติดต่อได้นะคะ เราอยู่แถวสาทรค่ะ
Line : mg07436
ขอบคุณค่ะ