Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกียวกับ inlay ที่เป็นแบบซื้อมาแปะเองหน่อบครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)

crossroad

• member
inlay  แบบที่เราซื้อมาแปะเอง มันเป็นสติกเกอร์หรือเปล่าอะครับ แล้วถ้าเราจะแกะออกสีมันจะติดๆกับ ฟิงเกอร์บอร์ด ไหมครับ  รบกวนขอความรู้จากท่านๆที่เคยใช้หน่อยน่ะครับ

กฤษณ์

• member
Inlay sticker แบบซื้อมาแปะเองมีหลายยี่ห้อหลายเกรดนะครับ ราคาก็ต่างกันเป็นสิบเท่า

ถ้าเป็นเกรดดีๆสีคงไม่ลอกแน่นอนครับ