Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Learn to Play Classic Guitar เรียนกีตาร์คลาสสิคกับกีรตินันท์  (อ่าน 2227 ครั้ง)

ผมอยากฝึกเล่นกีต้าคลาสสิคอะครับ เนื่องจากที่บ้านมีกีต้าคลาสิคอยู่แล้ว และเนื่องจากได้พบมี DVD ของอาจารย์กีรตินันท์สอนเล่นกีต้าคลาสสิค อยากถามเพื่อนๆ พี่ๆว่าเหมาะสมกับคนไปฝึกหัดเล่นเองคนเดียวไหมครับ เพราะผมกำลังคิดที่จะซื้อครับ ตามลิ้งนี้เลยครับ >>http://www.kiratinant.com/shop_th.html

ปล.ผมประทับใจการเล่นกีต้าของอาจารย์กีรตินันท์มากเลยครับ

samaklen

• member
Re: Learn to Play Classic Guitar เรียนกีตาร์คลาสสิคกับกีรตินันท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2017, 08:25:44 »
ชุดนี้ อ.ตั้งใจทำมาก ๆ นะครับ
ผมคิดว่า น่าจะไม่ผิดหวังครับ

nuchinge

• member
Re: Learn to Play Classic Guitar เรียนกีตาร์คลาสสิคกับกีรตินันท์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 00:03:13 »
ของ อ.ผมว่าเน้นเล่นเป็นเพลง เป็นเด็กน้อยๆพ่อแม่จะดีใจครับ 1-2เดือนเล่น Romance แล้วครับ Yamahaเน้นพื้นฐาน ทำแบบฝึกหัดเยอะ ใช้เวลากว่า 2 ปีถึงเจอ Romance แต่จะเล่นเพลง ที่อยู่ในระดับเดียวกันได้ทุกเพลงครับ