Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดใช้เอฟเฟค DAPPER ACOUSTIC MINI ใช้กับกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า แบบเปียโซ่  (อ่าน 810 ครั้ง)

Pocha Shipping

• member
 ..สวัสดีครับ ไม่ทราบ มีท่านใดใช้เอฟเฟค DAPPER ACOUSTIC MINI ต่อใช้กับกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า แบบเปียโซ่  มั่งครับ
 ผมกำลังจะใช้ ไม่ทราบว่ามีเป็นยังไงบ้างในการใช้งาน หรืออื่นๆ ช่วยชีแน่ให้ด้วยครับ
 ขอบคุณมากครับ

mai_911

• member
ซื้อมาลองเลยครับ ผมว่าคุ้มค่าราคาไม่แพง ฟังก์ชั่นเพียงพอตอ่การใช้งานแล้วครับ

Pocha Shipping

• member
ขอบคุณมากครับ