Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: == เค้าว่าดี เลยลองดู ==  (อ่าน 35905 ครั้ง)

tao

• member
Re: == เค้าว่าดี เลยลองดู ==
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 20:04:06 »
คนบ้านนอกอยากได้สักขวด.....

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 09:33:48 »
ตอนนี้อารมณ์ไม่ดีครับ โดนใครไม่รู้สมัครสมาชิกมาด่าผมในกระทู้ MC  5555+
ผ้เสียผลประโยชน์หรือเปล่าครับ  555

อันนี้แล้วแต่วิจารณญาณครับ ถึงขนาดสมัครมาเพื่อด่าคนที่คอมเม้น ก็คิดดูเอาครับ อิอิ..

มันลงทุนขนาดนั้นเลยเหรอครับ แต่ว่าจริงๆแล้วถ้าเวปเรามีข้อมูลของผู้สมัคร อย่างชื่อจริง หรือเลขบัตรประชาชนใช้ในการสมัคร น่าจะช่วยได้หลายเรื่องเลยครับ ทั้งด่ากัน หรือโกงกันอ่ะครับ
ขอให้น้ากบ ใจเย็นๆครับ ด่ากลับอย่างสวยงาม อย่าไปยอมมันครับ ไอ้พวกเห็นแก่ตัว ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 09:36:48 »

มันลงทุนขนาดนั้นเลยเหรอครับ แต่ว่าจริงๆแล้วถ้าเวปเรามีข้อมูลของผู้สมัคร อย่างชื่อจริง หรือเลขบัตรประชาชนใช้ในการสมัคร น่าจะช่วยได้หลายเรื่องเลยครับ ทั้งด่ากัน หรือโกงกันอ่ะครับ
ขอให้น้ากบ ใจเย็นๆครับ ด่ากลับอย่างสวยงาม อย่าไปยอมมันครับ ไอ้พวกเห็นแก่ตัว ^^
เห็นด้วยครับ... กด like ให้ทีนึงครับ ^^

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:11:44 »
ช่วงนี้ยังไม่ได้ไป ถ้าไปแล้วจะซื้อติดมือมาฝากนะครับทุกท่าน ^^

ฝากนู๋ด้วยนะคะพี่กบ ขอรบกวนด้วยคนค่ะ ^.*

ได้จ้ะ แอดเอ็มพี่มาสิจ๊ะ  ;D

ใช่ kob_rs หรือเปล่าคะ?

[email protected] จ้ะ ถ้าแอดไม่ติด ทิ้งเมลไว้ เดี๋ยวพี่แอดไปก็ได้  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:12:41 »

เดี๋ยวถ้าไป จะซื้อติดมาฝากครับพี่ ^^
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:14:15 »
ตอนนี้อารมณ์ไม่ดีครับ โดนใครไม่รู้สมัครสมาชิกมาด่าผมในกระทู้ MC  5555+
ผ้เสียผลประโยชน์หรือเปล่าครับ  555

อันนี้แล้วแต่วิจารณญาณครับ ถึงขนาดสมัครมาเพื่อด่าคนที่คอมเม้น ก็คิดดูเอาครับ อิอิ..

ไอเดียแหล่มมาก  ๆ ขอบคุณมากครับพี่ AIP

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:52:48 »
ช่วงนี้ยังไม่ได้ไป ถ้าไปแล้วจะซื้อติดมือมาฝากนะครับทุกท่าน ^^

ฝากนู๋ด้วยนะคะพี่กบ ขอรบกวนด้วยคนค่ะ ^.*

ได้จ้ะ แอดเอ็มพี่มาสิจ๊ะ  ;D

ใช่ kob_rs หรือเปล่าคะ?

[email protected] จ้ะ ถ้าแอดไม่ติด ทิ้งเมลไว้ เดี๋ยวพี่แอดไปก็ได้  ;D

T^T น้อยใจอ่ะ
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:56:53 »

เดี๋ยวถ้าไป จะซื้อติดมาฝากครับพี่ ^^

ขอด้วยซักขวดได้มั๊ยครับ เมื่อวานติดแหง็กอยู่ MC เอ็ซพลานาด  ฝนตกไปหาลุงจงไม่ได้ครับ ส่วนคอมเม้ทเรื่องน้ากบผมเขียนไว้แล้วครับ ^^   http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=6536.120
อยู่พัทยา ไป กทม.บ่อยๆก็ไม่ได้ไม่มีรถของตัวเองอ่ะครับ T^T  ถ้าได้ก็ขอบคุณมากเลยครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

• member
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 13:40:59 »
ได้แน่นอนครับพี่ AIP แต่ต้องรอหน่อยนะครับ ผมยังไม่มีกีตาร์ไปให้ลุงจง setup เลย 55555+

vchadon

• member
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 13:53:19 »
กบ พี่ฝาก 2 ขวดต่างจังหวัดได้ไม๊  555

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 14:46:47 »
                  ผมว่าน้ากบสุดหล่อ  ต้องเปิดมุมขายอุปกรณ์บำรุงรักษากีต้าร์เลยครับความต้องการเยอะเหลือเกิน  5555
noomxman

• member
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 15:31:54 »
กบ พี่ฝาก 2 ขวดต่างจังหวัดได้ไม๊  555

ได้ครับ แต่รอก่อนนะครับพี่ vchadon บ้านผมก็อยู่ห่างจากร้านลุงเป็นร้อยกิโลครับ 555555+

• member
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 15:32:27 »
                 ผมว่าน้ากบสุดหล่อ  ต้องเปิดมุมขายอุปกรณ์บำรุงรักษากีต้าร์เลยครับความต้องการเยอะเหลือเกิน  5555

เอางั้นเลยเหรอครับพี่หนุ่ม 5555555+

ตอนนี้เกรงว่าจะอาจมีพ่อค้าหัวใสมาเหมาเอาไปโขกขึ้นราคาเหมือนวีระนะครับ น่าเป็นห่วงจริง ๆ  :P

Ikkyu

• member
  • จงเดินบนเส้นทางที่เราเลือก แม้ว่ามันจะเป็นเช่นใด
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 15:46:05 »
0/ เอาด้วยสิ น้ากบ >< *0*
ขนาดอัจฉริยะยังต้องเรียนรู้ แล้วเราทำไมถึงบอกว่าเราเป็นคนธรรมดาสู้เขาไม่ได้หรอก ไม่ลองก็ไม่รู้*0*

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 15:50:08 »
ได้แน่นอนครับพี่ AIP แต่ต้องรอหน่อยนะครับ ผมยังไม่มีกีตาร์ไปให้ลุงจง setup เลย 55555+

ขอบคุณมากครับ แต่สงสัยไม่น่าจะนานครับ เพราะช่วงนี้น้ากบเล่นขายกีต้าร์แก้เครียดเป็นว่าเล่นเลยนี่ครับ 55555
ผมก็รอลุ้น ว่าเมื่อไหร่จะหมดบ้านซะที 55555  เยอะเหลือเกินครับ ^_^

PASTRY

• member
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 15:52:35 »
                 ผมว่าน้ากบสุดหล่อ  ต้องเปิดมุมขายอุปกรณ์บำรุงรักษากีต้าร์เลยครับความต้องการเยอะเหลือเกิน  5555

เอางั้นเลยเหรอครับพี่หนุ่ม 5555555+

ตอนนี้เกรงว่าจะอาจมีพ่อค้าหัวใสมาเหมาเอาไปโขกขึ้นราคาเหมือนวีระนะครับ น่าเป็นห่วงจริง ๆ  :P

สาธุ...อย่าให้มีแบบนั้นเลยคะ

OH!!!ตอนนี้น้ากบมีorderเพียบเยยยยยยยยยยยยยยยย
แบ่งเวลาให้ได้ บังคับตัวเองให้ได้ แล้วจะสำเร็จ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 16:31:31 »
                  ผมว่าน้ากบสุดหล่อ  ต้องเปิดมุมขายอุปกรณ์บำรุงรักษากีต้าร์เลยครับความต้องการเยอะเหลือเกิน  5555

ตอนนี้เกรงว่าจะอาจมีพ่อค้าหัวใสมาเหมาเอาไปโขกขึ้นราคาเหมือนวีระนะครับ น่าเป็นห่วงจริง ๆ  :P

ภาษาทางการเค้าก็จะบอกว่า มันเป็นกลไกการตลาดครับ 5555            แต่มันเป็นกรรมของเรา 555
noomxman

nong

• member
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 18:38:19 »
แล้วกีต้าร์ที่เป็น satin ล่ะครับควรใช้น้ำยาประเภทไหน  เพราะผมก็ใช้น้ำยาประเภทขัดเงามาต้ังนาน จะมีผลเสียระยะยาวไหมครับเนี่ย

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 19:27:10 »
แล้วกีต้าร์ที่เป็น satin ล่ะครับควรใช้น้ำยาประเภทไหน  เพราะผมก็ใช้น้ำยาประเภทขัดเงามาต้ังนาน จะมีผลเสียระยะยาวไหมครับเนี่ย

น้ากบตอบผมไว้แบบนี้ครับ ^^

ขอถามนิดครับน้ากบ ถ้าเป็น Satin เห็นบอกว่าใช้น้ำยาแบบไหนก็ไม่ได้ใช่ไหมครับ แล้วจะทำความสะอาดด้วยอะไรได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

ใช้ผ้าธรรมดาเช็ดก็พอครับ ถ้ามันสกปรกโสโครกมาก ๆ ก็ใช้น้ำมันไฟแช็ครอนสันขวดละ 40 ชุดผ้าหมาด ๆ เช็ดคราบสกปรกแล้วใช้ผ้าแห้งธรรมดาเช็ดครับ เหตุที่ใช้น้ำมันรอนสันเพราะมันจะระเหยเร็ว ไม่ทิ้งคราบไว้บนตัวกีตาร์ครับ

♪ uncle~

• member
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 23:41:40 »
ขอกระตุ้น พี่กบ สักนิดกันลืมครับ 5555+ ;D