Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อยต่อไมค์โครโฟนรุ่นยอดนิยมที่ศิลปินใช้คับ HeilSound Pr35  (อ่าน 968 ครั้ง)

jah_ball

• member
ปล่อยต่อไมค์ยี่ห้อ HeilSound รุ่น Pr35 ซึ่งเป็นรุ่นที่ศิลปินใช้เยอะมากทั้งชนิดสาย และ ไวเลส ครับ

แพทเทรินเป็นแบบ คาดิโอด (Cardioid) เป็นไดนามิคไมค์ซึ่งรับสัญญาณไวเหมือน คอนเดนเซอร์ แต่ไม่มีอัตราฟีดแบคเหมือนคอนเดนเซอร์ครับ

ลักษณะเสียงที่ถ่ายทอดออกมา ครั้งแรกที่ได้ลองจะรู้สึกได้เลยครับว่าซับดูดเสียงได้ดีเยี่ยมมาก
และค่าเอ้าพุท มหาศาล (ใช้แรงร้องเพลงน้อยลงมากอย่างเห็นได้ชัดเจน) เก็บทุกย่านได้ครบมาก และโดยเฉพาะย่าน Low cut ซึ่งเป็นย่านที่นักร้องกลัวมากในการแสดงสดเนื่องจากเสียงต่ำมักจะหายไปทำให้ร้อง งึมงำฟังไม่รู้เรื่อง

ขอปล่อยต่อที่ 7400 บาทถ้วน พร้อมEmsถึงบ้าน (สภาพตามรูป)  ใช้งานทุกอย่างได้ปกติครับ
มีอุปกรณ์ครบ (กระเป๋าหนัง+คอไมค์+วงเหวียนเปลี่ยนสีช่วงคอไมค์+ฟองน้ำหุ้ม)

ศิลปินที่ใช้แบรนด์นี้จะมี อาทิเช่น
Stevie wonder
Jessie J
Justin Bieber
คุณอ๊อฟปองศักดิ์

ของผมใช้เองครับ ปากไม่เหม็น5555+
ใช้ออนเสตจประจำครับ ขายเพราะผมซื้อรุ่นนี้มาทั้งหมด 3 ตัว เพราะเป็นไมค์ที่ชอบมากสุดในบรรดาทุกยี่ห้อที่ซื้อมาครับ เลยปล่อยออกบ้างครับ

085-6945699 บอล
Line-Id ballerz

jah_ball

• member
ดันคับ

jah_ball

• member