Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา pu cooltube 1,2,3 ### เตือนภัยด้วยครับ ###  (อ่าน 1157 ครั้ง)

PaTT___

• member
ตามหา pu cooltube 1,2,3 ### เตือนภัยด้วยครับ ###
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 20:57:10 »
รบกวนท่านใดเหลือใช้หรือต้องการปล่อย pu cooltube 3 หรือ ถ้า 2 ลองเสนอได้ครับ

ขอราคาสมเหตุสมผลครับ ใช้งานได้ปกติครับ ถ้า กทม. จะเยี่ยมมาก รบกวนโพสรายละเอียด

หรือ ติดต่อทางไลน์ได้นะครับ ID: patt___

ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับ

PaTT___

• member
Re: ตามหา pu cooltube 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 10:10:35 »
up

PaTT___

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 16:58:59 »
ยังหาอยู่นะครับ

*** เตือนภัยด้วยนะครับ มีคนมาเสนอขายทางไลน์ ผมโอนไปก่อนครึ้งนึง วันนี้มีเจ้าของบัญชี inbox มา

ว่ามีคนมาสั่งของเค้า เป็นเลขบัญชีที่ให้ผมโอน สรุปคร่าวๆ น่าจะโดนโกงครับ ชื่อบัญชีที่เค้าให้คนกลางโอนกลับไป

คือ บัญชี ชื่อ จิรศักดิ์ สิงชัย

ที่อยู่ ส.อ. จิรศักดิ์ สิงชัย ค่าย สุรนารี ร้านสุธิ คอมแบต ต. หนองไผ่ล้อม อ. เมือง นครราชสีมา 086-934-9564

ระวังกันด้วยนะครับฝากถึงตัวการด้วยนะครับ ตอนนี้กำลังดำเนินการอยู่ครับ พี่ผมอยู่ ปอท. จะดำเนินคดีให้ถึงที่สุด

eead

• member
Re: ตามหา pu cooltube 3 ### เตือนภัยด้วยครับ ###
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 07:58:41 »
น้าpat  ระลึกถึงและขอส่งกำลังให้ น่ะครับ

@punna

• member
Re: ตามหา pu cooltube 3 ### เตือนภัยด้วยครับ ###
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 08:25:20 »

ตัวร้ายเลยครับ ลองเอาชื่อไปค้นใน google ประวัติเพียบเลยครับ

@punna

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 08:26:11 »
ยังหาอยู่นะครับ

*** เตือนภัยด้วยนะครับ มีคนมาเสนอขายทางไลน์ ผมโอนไปก่อนครึ้งนึง วันนี้มีเจ้าของบัญชี inbox มา

ว่ามีคนมาสั่งของเค้า เป็นเลขบัญชีที่ให้ผมโอน สรุปคร่าวๆ น่าจะโดนโกงครับ ชื่อบัญชีที่เค้าให้คนกลางโอนกลับไป

คือ บัญชี ชื่อ จิรศักดิ์ สิงชัย

ที่อยู่ ส.อ. จิรศักดิ์ สิงชัย ค่าย สุรนารี ร้านสุธิ คอมแบต ต. หนองไผ่ล้อม อ. เมือง นครราชสีมา 086-934-9564

ระวังกันด้วยนะครับฝากถึงตัวการด้วยนะครับ ตอนนี้กำลังดำเนินการอยู่ครับ พี่ผมอยู่ ปอท. จะดำเนินคดีให้ถึงที่สุด

PaTT___

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 11:57:38 »
น้าpat  ระลึกถึงและขอส่งกำลังให้ น่ะครับ

ตัวร้ายเลยครับ ลองเอาชื่อไปค้นใน google ประวัติเพียบเลยครับ

ขอบพระคุณน้าๆทุกท่านครับ

รบกวนพื้นที่ประชาสัมพันธ์ ผมเพิ่งได้คุย inbox ผ่านเพจอีจัน เค้าสามารถรับเรื่องได้นะครับ ถ้ามีใบแจ้งความ
และหลักฐานการคุย ยังไง น้าๆท่านไหน ที่เป็นผู้เสียหาย ช่วยๆกันส่งข้อมูลไปทางเพจอีจัน
อาจจะเป็นอีกช่องทาง ที่จะทำให้คนอย่างมัน โดนดำเนินคดี จริงๆเสียทีครับ

masterdeer

• member
  • Veelah[V1-DCE] Takamine[GN93CE]
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 00:38:32 »
เข้ามากอดให้กำลังใจ และเอาใจช่วยให้ติดตามอย่างถึงที่สุดครับ

kiti guitar

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 00:52:01 »
เข้ามาให้กำลังใจครับ เห็นใจครับ cooltube ก้อไม่ได้ต้องมาเสียเงินอีก
ตามเอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ......
vintage guitar

PaTT___

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 02:20:59 »
เข้ามากอดให้กำลังใจ และเอาใจช่วยให้ติดตามอย่างถึงที่สุดครับ
เข้ามาให้กำลังใจครับ เห็นใจครับ cooltube ก้อไม่ได้ต้องมาเสียเงินอีก
ตามเอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ......

ขอบพระคุณครับ