Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ได้กีตาร์แล้ว ขอบคุณพี่เก่งครับ) งบ 50,000 บาทครับ หา Gibson TaylorหรือMartin  (อ่าน 742 ครั้ง)

shane_play

• member
ขอบคุณคุณพี่เก่งที่ส่ง กีตาร์งามๆ และทำให้วันนี้หลานผมมีความสุขมากๆ ขอบคุณ Acousticthai.net ด้วยครับ

มีงบ 50,000 บาทครับ  อยากได้ Gibson , Taylor หรือ Martin สภาพสวยๆสักตัวครับ

พอดีวันจันทร์ที่ 24 นี้เป็นวันเกิดหลานชายผม เค้ารักกีตาร์มาก เค้าขอกีตาร์ดีๆสักตัวมานานหลายปีแล้ว เพราะกีตาร์เค้าเก่ามากๆอยากให้หลานมากจึงกัดฟันควักเงินเก็บ 40,000 - 50,000 บาท อยากให้เป็นของขวัญวันเกิดเค้า

รบกวนพี่ๆแบ่งให้หลานผมใช้สักตัวนะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

รบกวนส่งรูปและราคามาที่

id line : shanefpo

guitar_import

• member
50,000ผมมีGibson songwriterตัวเต็ม มีภาคไฟฟ้าแต่ไม่มีCutaway

ได้อีกสัก9,000(59,000ถ้วน) ผมมีGibson Hummingbird proไว้เผื่อพิจารณาครับ

ไลน์มาขอรูปเพิ่มได้ที่ Line:2135509254 ของอยู่รังสิตครับ ไปลองชมตัวจริงได้