Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าต้องเลือกระหว่าง Alhambra 1C กับ Prudencio Saez 008 ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ  (อ่าน 1827 ครั้ง)

โจ้

• member

จริงๆชอบแนวเสียงทั้งสองตัวเลย แต่รู้สึกว่า Alhambra เสียงน่าจะนุ่มกว่าเล็กน้อย ( ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า 555 )
ขอคำแนะนำจากท่านผู้รู้ในห้องนี้ด้วยนะครับ น่าซื้อตัวไหนมากกว่ากัน

ขอบคุณมากครับ

BAMFATHER

• member
ใจผมไปทาง prudencio ครับ น้ำหนักเบา เสียงใหญ่ ให้สัมผัสในการเล่นที่ดีกว่า แต่อีกยี่ห้อก็ไม่ใช่ไม่ดีนะ ดีเหมือนกันแต่ผมชอบ PS ครับ