Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา CD+NOTE ชุด Candlelight Blues  (อ่าน 2194 ครั้ง)

nuchinge

• member
ตามหา CD+NOTE ชุด Candlelight Blues
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 12:12:52 »
ตามหา CD+Note (จำหน่ายเป็นชุดครับ) เพลงชุดนี้ มีใครเก็บไวับ้างหรือป่าวครับ ผมเคยซื้อมาแต่ทำหายตอนย้ายบ้าน ซื้อจาก B2S แต่ไปถามแล้วพนักงานบอกส่งคืนไปหมดแล้วหาไม่ได้ครับ น้าๆท่านใดอยากแบ่งบันหรือชี้เป้าให้ด้วยครับ

Suraputt

• member
Re: ตามหา CD+NOTE ชุด Candlelight Blues
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 21:04:18 »
ผมยังเห็นมีขายครับ แต่ให้ลิ้งค์ไม่ได้เดียวลองหาหลังไมค์ครับ

nuchinge

• member
Re: ตามหา CD+NOTE ชุด Candlelight Blues
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 22:58:34 »
ร้านแถวไหนหรือ ร้านแนวไหน เป็นโรงเรียนหรือป่าวครับ  อยากได้จริงๆ  ขนาด B2S ยังหาไม่ได้เลยครับ

Suraputt

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 11:23:30 »
ADD Line ผมมาครับเดียวให้ลิ้งค์ครับ line id. 0896954400

nuchinge

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 22:12:42 »
line ไปถามแล้วครับ ไม่อ่านไม่ตอบเลยครับ พรุ่งนี้จะลองโทรเข้าไป ขอบคุณมากครับน้าSuraputt  มีร้านอื่นอีกมั๊ยครับ ดูน่าจะไม่ได้ของ แลดูไม่สนใจline ผิดธรรมชาติร้านขายของไปนิด ขายของบน NETแต่ไม่นั่งเฝ้าline ครับ

chairatp

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 13:42:59 »
ลองสอบถามไปที่ ami ดูครับ ตาม link ข้างล่างนี้

http://www.amithailand.com/th/

wachr

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 13:16:23 »
หาหนังสือ Candle Light blue ได้หรือยังครับ?
   ถ้ายังหาไม่ได้ และอยากได้จริง ๆ ผมจะแบ่งปัน pdf file มาให้  ผม scan จากหนังสือของผมเอง ทำไว้เปิดอ่านในคอมพิวเตอร์ ตัวหนังสือเก็บรักษาไว้อย่างดี เพราะหายากมาก

nuchinge

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 18:08:50 »
หาได้แล้วครับ สั่งสำนักพิมพ์ ส่งเป็นชุดใหม่มาเลย ขอบคุณน้ามากๆๆ ครับ

socoll

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 15:31:58 »
หาหนังสือ Candle Light blue ได้หรือยังครับ?
   ถ้ายังหาไม่ได้ และอยากได้จริง ๆ ผมจะแบ่งปัน pdf file มาให้  ผม scan จากหนังสือของผมเอง ทำไว้เปิดอ่านในคอมพิวเตอร์ ตัวหนังสือเก็บรักษาไว้อย่างดี เพราะหายากมาก
ผมอยากได้ครับ ถ้ายังไงขอความกรุณาให้ผมด้วยครับ ตามอีเมลนี้ตรับผม
[email protected]