Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับ art&lutherie ทรง D หรือทรง folk ครับ  (อ่าน 370 ครั้ง)

สุนทรีย์

• member
ตั้งรับ art&lutherie ทรง D หรือทรง folk ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 11:21:03 »
มีใครอยากปล่อยมั่งครับ
ลง id line ไว้เลยครับ
ขอบคุณครับ

bug

• member
Re: ตั้งรับ art&lutherie ทรง D หรือทรง folk ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 13:09:23 »
ไม่รู้เคยติดต่อมาทางผมหรือยัง ถ้าย้งขอเสนอครับ
ผมมีรุ่น folk cedar antique burst qi ติด fishman sonitone
ปิกอัพเดิมและปรีแอมป์เสีย ถอดออกมีสติกเก้อร์ปิดที่ช่องปรีเเอมป์เดิม(3เหลี่ยมเล็กๆ)
สภาพ70% มีรอยจากการใช้งาน และรอยรูเล็กๆที่ฐานคอ(ใส่สายสะพาย)
Id changsamsen13