Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับบบบ กลองไฟฟ้า roland td4kp / roland ac33/ boss me 80  (อ่าน 1992 ครั้ง)

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
ขายกลองไฟฟ้า roland TD4kP เป็นกลองไฟฟ้าสามารถถอดพับเก็บได้ ใช้งานน้อยมากๆ ซื้อจาก music city พระราม 9  ใช้งานได้ปกติ 100เปอเซนต์ ทุกอย่าง ประกันศูนย์หมดแล้ว  ของอยู่บางบอน ซอย 3 ขอขาย 20,500บาท สเปค roland td4kp

2.แอมป์กลองไฟฟ้า roland pm 10 สภาพใหม่แกะกล่องซื้อมาพร้อมกลองขอขาย 6,500 (ขอขายกลองก่อนนะครับถึงขายตัวนี้)  นิว

3.กระเป๋าใส่กลองไฟฟ้า roland td4kp สภาพใหม่แกะกล่องซื้อมาพร้อมกลองขอขาย 2,500  (ขอขายกลองก่อนนะครับถึงขายตัวนี้) นิว

4.roland ac 33 rosewood ใช้งานได้ปกติ 100เปอเซนต์ ทุกอย่าง ประกันศูนย์หมดแล้ว 

5.foost switch fs-6 ใช้ไปสองสามครั้ง ขอขาย 1,400  นิว 084-1498183 line id kiddada

6.boss me 80 สภาพใหม่มากๆ ซื้อจาก music city central rama 9 ประกันศูนย์เหลือ 4 เดือน แทบไม่ได้ใช้งานเลย

:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

Rak kunthong

• member
จอง roland ac 33 rosewood ตอนเช้าเดี๋ยวผมโทรไปครับ
085 - 380 0833

kiddada

• member
ac 33 ขายแล้วครับขอบคุณพื้นที่บ้านไม้ครับ
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

kiddada

• member
fs-6 ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้ครับ

Rak kunthong

• member
Roland AC 33 Rosewood ได้รับของแล้วครับ ส่งไวมาก .สภาพใหม่มากๆครับ น้า kiddada ขอบคุณมากครับผม
screen shotsscreen capture toolimage url
085 - 380 0833

kiddada

• member
me80 ขายแล้วคร้าบบ ขอโทษพี่adminด้วยครับเรื่องลิ้งค์พี่พอดีไม่ได้ขายนานลืมโทดทีคร้าบบบบ

kiddada

• member
สนใจสอบถามได้เน้อ

kiddada

• member
ขายหมดทุกรายการ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากครับ