Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: WANTED: หามือเบส Cover X-japan และJ-rock อื่นๆ  (อ่าน 875 ครั้ง)

kalberosz

• member
WANTED: หามือเบส Cover X-japan และJ-rock อื่นๆ
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2017, 16:33:44 »
สวัสดีค่ะ  :)

พวกเราวง Wyattx กำลังหาสมาชิกที่เป็นมือเบส ตอนนี้เรามีมือกีตาร์ กลอง คีย์บอร์ด และนักร้องพร้อมอยู่แล้ว
ตอนนี้พวกเราจะเน้นCover X Japan เป็นหลักก่อน แล้วก็จะมีเพลงJ rock อื่นๆด้วย ถ้ารวมวงครบแล้วมีงานเล่นแน่นอนค่ะ

ขอคนตั้งใจจริงๆนะคะ พวกเราตั้งใจกันจริงๆค่ะ
แอดไลน์มาคุยได้ค่ะถ้าสนใจ

ได้สมาชิกแล้วค่ะ

ขอขอบคุณพื้นที่ของacousticthai.netค่ะ