Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Coastline S6 Slim CW Spruce QI ไม้หน้ามันเป็น Solid spruce ประเภทไหนครับ??^^  (อ่าน 1335 ครั้ง)

feeling blue

• member
http://www.seagullguitars.com/productcoasts6slimcwspr.htm  พอดีเปิดเข้าไปดูในเวปเค้าเขียนว่า Select Pressure Tested Solid Spruce  น่ะครับแต่ไม่ได้บอกว่าเป็น spruceจำพวกไหน
พอดีผมกำลังตัดสินใจซื้อตัวนี้อยู่น่ะครับ เลยอยากทราบข้อมูลเพิ่มเติม รบกวนน้าๆด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ^^

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: Coastline S6 Slim CW Spruce QI ไม้หน้ามันเป็น Solid spruce ประเภทไหนครับ??^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 16:46:28 »
เท่าไหร่อ่ะครับ สวยดีจัง ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

feeling blue

• member
Re: Coastline S6 Slim CW Spruce QI ไม้หน้ามันเป็น Solid spruce ประเภทไหนครับ??^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 00:52:22 »
เท่าไหร่อ่ะครับ สวยดีจัง ^_^
ประมาณสองหมื่นน่ะครับน้าAip studio ^^