Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อัดเสียง Crafter GAE-18N มาให้ฟังครับ  (อ่าน 10621 ครั้ง)

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: อัดเสียง Crafter GAE-18N มาให้ฟังครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:38:10 »
กลับกันครับ.. ผมอยากย้อนเวลากลับไปไม่พูดไอ้สิ่งที่เคยพูดไว้..

อันนี้ผมว่าเศร้ากว่าครับ บางทีกาได้รับความรู้สึกแย่ๆกลับมาเลือกไม่พูดดีกว่าสินะครับ

พูดไปตอนนั้นแล้วทำให้เขารู้สึกดี แต่ตอนนี้เขาคงรู้สึกไม่ค่อยดีน่ะครับน้า
:)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: อัดเสียง Crafter GAE-18N มาให้ฟังครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 19:53:22 »
กลับกันครับ.. ผมอยากย้อนเวลากลับไปไม่พูดไอ้สิ่งที่เคยพูดไว้..

อันนี้ผมว่าเศร้ากว่าครับ บางทีกาได้รับความรู้สึกแย่ๆกลับมาเลือกไม่พูดดีกว่าสินะครับ

พูดไปตอนนั้นแล้วทำให้เขารู้สึกดี แต่ตอนนี้เขาคงรู้สึกไม่ค่อยดีน่ะครับน้า

เล่ามาเลยครับน้า ขนาดนี้แล้ว 55555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:09:43 »
เอ้ยยย ไม่ได้จะเล่า แค่จะบอกเฉยๆคร้าบบ

ตอนนี้ไม่มีอะไรแล้วครับ มีครอบครัวแล้ว
:)

Bukjay

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:16:51 »
ขนาดเราเป็นคนฟังธรรมดาคนนึง ยังรู้สึกดีที่ได้ยินเพลงที่คุณเล่นเลยค่ะ แต่ถ้าเธอคนนั้นได้ฟังโดยที่รู้ว่าคุณตั้งใจเล่นให้เธอแล้วล่ะก็ จะไม่รู้สึกอะไรเลยก็ให้มันรู้ไปสิ

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 20:38:42 »
เอ้ยยย ไม่ได้จะเล่า แค่จะบอกเฉยๆคร้าบบ

ตอนนี้ไม่มีอะไรแล้วครับ มีครอบครัวแล้ว

5555  ปล่อยให้อยาก แล้วจากไปครับ 5555 
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

pickpanther

• member
    • My Page
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 07:55:15 »
ตกลงเรื่องไปถึงไหนแล้วครับ ^_^

ตอนนี้ได้คุยกับเธอผ่านทางอินเตอร์เน็ตเท่านั้นครับ แต่คงไม่ได้เจอหน้ากันแล้ว
และเธอก็ได้ฟังเพลงนี้แล้วครับ
FB/PickFingerstyle

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 08:12:12 »
ตกลงเรื่องไปถึงไหนแล้วครับ ^_^

ตอนนี้ได้คุยกับเธอผ่านทางอินเตอร์เน็ตเท่านั้นครับ แต่คงไม่ได้เจอหน้ากันแล้ว

ดีจังครับ  เรื่องอื่นก็เป็นรื่องส่วนตัวน้าแล้วกันครับ^_^  มันสบายใจขึ้นรึเปล่าครับที่ได้ทำให้เธอรู้^_^

ปล.ตราบใดที่เธอยังอยู่ในโลกใบนี้ โอกาสที่จะได้เจอกันมันคงไม่ใช่ 0 % หรอกครับ^_^  หลังจากนั้นคงเป็นอะไรที่คาดเดาไม่ได้แล้วครับ
จะหวังหรือหมดหวัง มันอยู่ทีี่คุณแล้วครับ ^_^

pickpanther

• member
    • My Page
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 14:37:06 »
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=EpOvdsN4Hy0" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=EpOvdsN4Hy0</a>

อีกสักเพลงกับอารมณ์เหงาๆ
FB/PickFingerstyle

nhoy

• member
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 15:13:33 »
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=EpOvdsN4Hy0" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=EpOvdsN4Hy0</a>

อีกสักเพลงกับอารมณ์เหงาๆ
เพราะมากครับน้า pickkanther กีต้าร์เป็นเพื่อนที่ดีสำหรับเราเสมอครับ
วันและเวลาจะทำให้เราดีขึ้นเอง  อนาคตยังมีสิ่งที่ดีกว่ารอเราอยู่ครับ

Crucify

• member
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 15:52:05 »
ถ้าคุณชอบก็ต้องออกไปบอก ถ้าคุณไม่บอก ก็ไม่มีใครรู้ เดินเข้าไปแล้วบอกว่า ถึงเราจะไม่หล่อ แต่หัวใจเราหล่อมาก !!!

INeedYou

• member
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 22:39:12 »
บอกไปเลยครับน้า อย่าได้ช้าๆๆ
ช่วงที่กำลังเปลี่ยนแปลงนี่ล่ะ กำลังอ่อนไหวเลยครับ

ผมก็เคยมีประสปการณ์แนวๆ นี้ แต่ผมอัดใส่ CD เลย ด้วยอุปกรณ์รอบข้าง
กับเพลงที่แต่งให้โดยเฉพาะ  เล่นเอาทั้งคืนไม่ได้นอนเลย เช้ามาได้ CD เพลงห่วยๆ มาแผ่นนึง
ทำใจอีกครึ่งวันกว่าจะกล้าเอาไปให้

ทุกวันนี้ เค้าก็ยังอยู่ข้างกายครับ ผ่านมา 7 ปีแล้ว แหม ถ้าวันนั้นไม่กล้าพลาดเลยๆ

INeedYou

• member
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 22:41:34 »
โอ้ ลืมบอกไปว่า
กีตาร์เสียงเพราะดีครับ น้าก็เล่นได้เยี่ยมเลยครับ สุดยอดๆ เพลินจริงๆ
ฟังแล้วเกิดอารมณ์ (อยากเล่นบ้าง)

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 23:57:26 »
อ้า...ไมเสียงยานๆๆๆ
จันทาร ดีกว่า จันไร

Carboy

• member
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 17:34:50 »

ต้องมีเหตุผลอย่างใดอย่างนึงแนๆ เลย เพราะการที่จะบอกความในใจนี่ ถ้าผู้รับเปิดประตูก็คงจะบอกไปนานแล้ว  ถ้าเป็นแบบนั้น
อย่าอยู่กับความเศร้านานเกินไปครับ  อย่างน้อยก็ยังมีคนที่เราแอบรักอยู่ในใจ  แต่ชีวิตต้องเดินต่อไปครับขอให้มีความสุขครับ

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 18:51:50 »
อันนี้ของเค้าดีจริง ครับ