Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำด้วยครับ "ฟิงเกิ้ลบอร์ด ของ F-310 ด้านในสุดติด sound hole มันแปลกตาไป"  (อ่าน 1020 ครั้ง)

Kob.winyou

• member

พึ่งสังเกตเห็นครับ ว่า F-310 ตัวที่พึ่งซื้อมาฟิงเกิ้ลบอร์ด ในสุดติด sound hole ไม่ได้ขัดมา หรือเป็นอย่างงี้กับทุกตัวใน lot ใหม่ๆ นี้ครับ

กฤษณ์

• member
น่าจะเป็นตัวที่หลุด QC จากโรงงานมากกว่าครับ

virgoromance

• member
ปกติครับ ผมเดินดูของล็อตที่ผลิตเมื่อปีสองปีที่แล้วก็เจอเหมือนกัน ปลอมมั้ย ไม่ปลอมครับ
จาริกรอบใจตน

Kob.winyou

• member
ขอบคุณครับ เฮ้อโล่ง