Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้องหญิงเล่นโฟล์ค  (อ่าน 1199 ครั้ง)

songtae

• member
หานักร้องหญิงเล่นโฟล์ค
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 13:48:45 »
ผมเล่นกีต้าร์ครับ  ปกติทำงานกลางวันเป็นหลักแถวๆหลักสี่  แต่ก้ออยากกลับมาเล่นกีต้าร์อีก เลยอยากหานักร้องหญิงมาซ้อม
เล่นโฟล์คแล้วไปหาร้านลงกันครับ อยากลงเล่นช่วงวันธรรมดาครับ จันทร์-พฤหัส วันไหนก้อได้ เพราะวันศุกร์เสาอาทิตย์
ส่วนใหญ่จะเดินทางไป ตจว.  Line_Id songmuang_tae ครับ