Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่าจะซื้อ MANTIC MG1C ไม่ทราบว่ามีตัวอื่นแนะนำบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 1280 ครั้ง)

tanapat2012

• member
ผมคิดว่าจะซื้อ MANTIC MG1C แต่ก็ยังลังเลครับ เลยอยากถามว่ามันมีกีต้าร์ตัวอื่นที่เพิ่มงบนิดหน่อยแล้วคุณภาพโอเคกว่าบ้างมั้ยครับ

rutthakit

• member
ผมมีตัวนึงผมว่าคุ้มราคามากนะครับ
แนะนำให้ซื้อจากตัวแทน ให้ทางร้านเซ็ทอัพมาให้
เล่นไปซักพักให้สายเดิมเก่า แล้วเปลี่ยนสายใหม่
ที่ดีหน่อยเช่น dad เสียงดีขึ้นเยอะครับ

tanapat2012

• member
ผมมีตัวนึงผมว่าคุ้มราคามากนะครับ
แนะนำให้ซื้อจากตัวแทน ให้ทางร้านเซ็ทอัพมาให้
เล่นไปซักพักให้สายเดิมเก่า แล้วเปลี่ยนสายใหม่
ที่ดีหน่อยเช่น dad เสียงดีขึ้นเยอะครับ

ขอบคุณมากครับ ผมว่าในราคาประมาณนี้ตัวนี้น่าจะเหมาะกับราคาที่สุดแล้วละมั้งครับ

Jiambond

• member