Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกียวกับกีตาร์ ยี่ห้อ cat's eyes รุ่นต่ำหน่อยครับ  (อ่าน 896 ครั้ง)

WA-2000

• member
กีต้าร์ยี่ห้อ cat's eyes ยังพวกรุ่น CE200 -300 รุ่นต่ำๆ เสียงเป็นยังไรบ้างครับ น่าใช้ไหมครับ ผมเห็นอายุมัน 30กว่าปีขึ้นไปจะมี ผลต่อเสียงไหมครับ
ขอคำแนะนำ หน่อยครับ หรือจะไปเอาพวก ยี่ห้อsigma ที่เป็นตัวใหม่ๆดีครับ ผมอยากเล่นแบบ fingerstyle น่ะครับ

ปล.ผมเป็นมือใหม่พึ่งหัดเล่นครับยังไม่ค่อยรู้เรื่องเสียง

kmtc

• member
ส่วนใหญมีปัญหาเรื่องโครงสร้าง ถ้าดูไม่เป็น ผมแนะนำว่า ซื้อแบรนด์ตลาดใหม่ๆ ดีกว่า มีหลายยี่ห้อมาก คุณภาพเสียงก็ดีกว่า
Tanglewood, Veelah, Saga, Lag, Crafter, Takamine, Tyma ไปลองๆดูครับ