Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: veelah mini camper koa กับ tangle wood tw2 as st ตัวไหนโอเคกว่ากันครับ  (อ่าน 963 ครั้ง)

varus

• member
พอดีสนใจเจ้าสองตัวนี้อะครับรบกวนพี่ๆน้าช่วยแนะนำด้วยน้ะครับ

CDMSU

• member
  • หมากปิ่น
Re: veelah mini camper koa กับ tangle wood tw2 as st ตัวไหนโอเคกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 21:49:07 »
กีต้าคนละไซส์ตัวเล็กกับตัวใหญ่เปรียบเทียบกันลำบากครับผม ถ้าเน้นพกพาเจ้าตัวเล็กveelah mini camper koaคุ้มค่าครับ
ประชากรแห่งแสงดาว

lowpro

• member
Re: veelah mini camper koa กับ tangle wood tw2 as st ตัวไหนโอเคกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 11:30:37 »
size ต่างกัน การใช้งานก็เหมาะไปคนละแบบ เทียบกันไม่ได้หรอกครับ จะซื้ออะไรดูจากลักษณะการใช้งาน

เสียงดีทั้งสองยีห้อครับ