Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 5,000-10,000 ช่วยแนะนำMIDI Controllerที่มี Interface ในตัวหน่อยครับ  (อ่าน 1175 ครั้ง)

vespatew

• member
อยากได้ทั้ง Controller ด้วย และทั้งอัดเสียงร้องได้ด้วยครับ

OATFUNNY

• member
  • Love Acoustics
Re: งบ 5,000 ช่วยแนะนำMIDI Controllerที่มี Interface ในตัวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 03:26:59 »
งบเท่านี้ สเปคแบบที่ว่ามาไม่มีแน่นอนครับ

vespatew

• member
Re: งบ 5,000 ช่วยแนะนำMIDI Controllerที่มี Interface ในตัวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 16:06:59 »
งบเท่านี้ สเปคแบบที่ว่ามาไม่มีแน่นอนครับ
ต้องใช้งบขั้นต่ำเท่าไรครับพี่ รบกวนแนะนำด้วยครับ

OATFUNNY

• member
  • Love Acoustics
เท่าที่เคยเห็นมา Controller + Interface ในตัวนี่ มีแค่ Line6 KB37 มั้งครับ ซึ่งออกมานานแล้วไม่รู้เลิกผลิตไปหรือยัง ลองหาข้อมูลดูครับ

Dream.Flutist

• member
โดยส่วนตัวผมว่า Interfaceเสียงดิบ แล้วค่อยไปControllerในโปรแกรมดีกว่านะครับ Editได้กว้างกว่า เนื้อเสียงไม่บี้ด้วย

Sunghyzens

• member
    • sbobetonline
ถ้าราคานี้หายากมากเลยนะ