Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ ได้ลอง yamaha ll TA กันบ้างหรือยังครับ เสียงเป็นยังไงบ้างครับ  (อ่าน 1348 ครั้ง)

jazzinblue

• member
ไปถาม yamaha shop ที่เชียงใหม่ บอกของขาด ต้องมัดจำแล้วรอคิว

OATFUNNY

• member
  • Love Acoustics
ของขาดนี่เป็นเรื่องปกติของ Yamaha ในไทยเลยครับ โดยเฉพาะตอนออกโปรดักใหม่ๆ ตอนที่ออก A Series หรือ SLG200 ในช่วงแรกๆของขาด ของไม่ค่อยมี หรือมีไม่ครบรุ่น ถ้าหากว่าน้าไม่รีบรอให้กระแสจางสักพักก็น่าจะได้ลองก่อนตัดสินใจซื้อนะครับ

jazzinblue

• member
ขอบคุณครับน้า อยากลองเสียงก่อนซื้อเหมือนกันครับ

Tripple

• member
TA คืออะไรครับ รบกวนช่วยให้ความรู้ด้วยคับ(เห็นมี ls TA กะLL TA สวยดีคับ ผมชอบ)