Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมีความรู้สึกแบบนี้กันบ้างมั้ยคับ  (อ่าน 6314 ครั้ง)

staryu

• member
Re: เคยมีความรู้สึกแบบนี้กันบ้างมั้ยคับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 21:07:30 »
ม่ายรุ ไม่เคยขาย ^___^
" Always learning new song  song will be your teacher"

kook_gai

• member
Re: เคยมีความรู้สึกแบบนี้กันบ้างมั้ยคับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 21:47:31 »
เคยและยังคิดถึงอยู่ เสียดายครับ ขายให้เพื่อนไป ตอนนี้เพื่อนไม่รู้ไปอยุ่ไหนแล้ว ติดต่อไม่ได้ คิดถึงกีต้ารืตัวแรกของเรา

ASDFasdfASDF

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 22:13:13 »
เหมือนกันครับ ขายไปเพราะปวดนิ้ว action สูง นึกโทษตัวเองอยู่เพราะเมื่อก่อนไม่รู้จักการตั้ง action

RutStylE

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 22:32:19 »
 ;)ตัวแรกของผม เก็บตังหางานทำซื้อเองด้วยน้ำพักน้ำแรงอันน้อยนิด ในตอนอายุ14จนได้ guitar futrue ตอนนี้ให้พี่ชายเอาไปเล่นแก้เซ็ง ทุกวันนี้ ยังรู้สึกคิดถึงและเป็นห่วงแต่อีกไม่น่าก็จะเอามาเก็บรักษา เพราะพี่ชายจะซื้อใหม่ก็แล้วแต่เขา คงไม่คิดจะขายใครเก้บเอาใว้ นอกซะจากให้คนที่มีความรักและตั้งใจที่เล่นมันต่อๆไป ;)
ความตั้งใจเพียงน้อยนิด ยังดีกว่าไม่ลงมือทำ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 00:16:59 »
ทุกวันนี้ก็ยังเป็นอยู่ครับ
.. เป็นอะไรครับ น้าเบียร์ .. วานบอก จั๊กกะหน่อย ..:D

หมายถึงว่า ยังคิดถึงอยู่ครับ.....จุ๊บๆ

npas

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:51:40 »
ผมยังเหลือ JOJO ครับ แขวนอยู่ 14ปีแล้ว มีที่ขันคอด้วย ไม่รู้รุ่นอะไร ซื้อต่อเค้ามาอีกที  ที่หยุดเล่นเพราะประสบอุบัติเหตุ ข้อมือซ้ายแตก พอมาเจอเวบนี้ ก็อยากเล่นอีก แต่เล่นเจ้าJOJOไม่ได้แล้ว..ไม้หน้าป่องครับ(14ปีที่แล้วลืมคลายสายออก) เลยไปหา yamaha คอเล็กๆ มาเริ่มนับหนึ่งใหม่ เริ่มเจ็บนิ้ว-นิ้วบวม-นิ้วด้านใหม่ แล้วแขวนJOJOไว้เหมือนเดิม เอาไว้ดูร่องรอย นึกถึงอดีต