Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับขอบคุณอคุสติคไทยครับ  (อ่าน 928 ครั้ง)

Folk-man

• member
ขายแล้วครับ  :)                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                       

keng guitar

• member
Re: ขาย yamaha fs 800
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 20:51:35 »
ซี่รี่ย์ 800 เสียงดีงานดีมากครับ น่าเล่น ราคาน่าคบหามากครับ

Folk-man

• member
Re: ขาย yamaha fs 800
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2017, 07:29:24 »
ซี่รี่ย์ 800 เสียงดีงานดีมากครับ น่าเล่น ราคาน่าคบหามากครับ
เสียงดังกังวาลขึ้นด้วยครับซีรี่ย์นี้ ขอบคุณครับ