Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเรียนกีตาร์คลาสสิคครับ มีที่แนะนำไหม  (อ่าน 2332 ครั้ง)

pramanw

• member
อยากเรียนกีตาร์คลาสสิคครับ มีที่แนะนำไหม อยากเรียนที่ที่เห็นผลจริงๆ แถวอ่อนนุช บางนา รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ แถวอ่อนนุช บางนา ถ้าไปเรียนของสยามกลการ ดีไหมครับ

The Better

• member
Re: อยากเรียนกีตาร์คลาสสิคครับ มีที่แนะนำไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 09:16:29 »
เรียนกับผมไหมผมคิดเดือนละ 2,000 บาท ไปสอนถึงที่บ้านเลยการันตี้ Trinity Grade 6 Guitar สอนทุกอย่าง อ่านโน๊ต รูปแบบวางนิ้วมือซ้ายขวา  ท่านั่ง ผมเรียนกับอ.โน๊ต ณัฐวุฒิ รัตนการ แล้วก็เคยเข้าคลาสกับ ศิลปินต่างชาติ ตอนนี้สอนเด็กๆอยู่ก็ไปไวนะลองดูไหม ให้แวะเข้าไปหาวันนึงไหม ไม่มีค่าใช้จ่ายไปนั่งพูดคุยกัน ผมอายุ 25 เคยเป็นนักดนตรีอาชีพมาก่อน พันตัวเองมาเล่นคลาสสิด เล่นเพลงระดับสูงๆได้บางเพลง สอนตั้งแต่พื้นฐาน จน ถึงระดับสูง ติดต่มานะ 094-494-6204

Lazerosa

• member
    • sbobetonline24
Re: อยากเรียนกีตาร์คลาสสิคครับ มีที่แนะนำไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 15:47:12 »
มาสอนจังหวัดระนองนี้มาได้เปล่าครับ

The Better

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 09:20:41 »
สอนผ่าน วีดิโอคอลไหมครับ ผมอยากสอน เดือนละ 1,500 บาท ไหวไหม ลองไหม ฟรี 2 ชม.ผ่านวีดีโอApp Line ครับ อยากให้เล่นเป็นเพราะถ้าเล่นเป็นมันจะมีความสุขมาก ผมสอนเต็มทีเลยสนใจไหมครับ วันอาทิต 2 ทุ่ม ส่วนเรื่องเอกสาร เดี๋ยวผมสแกนให้ในEmail สนใจไหมครับ

The Better

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 09:26:36 »
นึกว่าอยู่แถวบางนา ที่บอกข้างต้น ถ้าอยู่แถวนั้นผมไปได้เลย ถ้าไกลข้ามจังขนานนี้ วีดีโอคอล หน้าจะดีกว่านะครับ วันเสาเต็ม ว่างช่วง 2 ทุ่ม วันอาทิตผมไม่ว่าง ถ้าว่างก็ช่วง 2 ทุ่มเหมือนกัน สนใจทัหมานะครับ Line: _better_