Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนซ้อมดนตรีลงร้าน  (อ่าน 1110 ครั้ง)

มะเฟื่อง

• member
หาเพื่อนซ้อมดนตรีลงร้าน
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 14:25:05 »
ไม่เคยลงร้าน เราร้องเพลงได้ เสียงต้องฟังกันดูอีกที เวลาที่ซ้อมได้ 2 ทุ่มเป็นต้นไป ร้องโฟร์ค หรือร้องแบบวงได้ ซ้อมดีโอเค หาร้านลงกัน สำหรับเพื่อนที่ทำงานกลางวันและอยากหางานเสริมติดต่อมาได้ค่ะ ปิ่นเกล้า เจเจกรีน พระราม 3 อนุสาวรีย์ จรัญ สำเพ็ง เพชรเกษม ที่บอกมาไม่ได้อยู่แถวนั้น 555 รามอินทรา เลียบทางด่วน ลาดพร้าว บางกะปิ หรือสถานที่ใกล้เคียงไปได้หมดถ้าสดชื่น โดยเฉพาะใครที่เล่นกีตาร์และกลองเป็นจะปลื้มมากเลยนะ อิอิ ลองแอดไลน์มาคุยกันก่อนค่ะ

มะเฟื่อง

• member
Re: หาเพื่อนซ้อมดนตรีลงร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 17:00:33 »
แอดไลน์มาได้นะคะ lD Line:fueng27 (เจ้าของกระทู้) ;D