Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย takamine p3nc-ov cooltube cpt-3  (อ่าน 2937 ครั้ง)

veha

• member
Re: ขาย takamine p3nc-ov cooltube cpt-3(ขายแล้ว)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 15:15:02 »
ตัวเดียวกันครับ ขายไปแล้วที่เชียงใหม่ พอพี่เค้าเสียบแจ๊คแล้วเสียงมันดังเหมือนไฟมาไม่เต็มครับ(ตอนอยู่ที่ผม ปกติดีทุกอย่างครับ) พี่เค้าก็ไม่ได้ตั้งใจจะคืนนะครับ เค้าบอกว่าเค้าชอบด้วยซ้ำแต่เสียงปรีไม่ออก แต่ด้วยความที่ผมไม่สบายใจจึงขอซื้อคืนมาก่อน(คืนเงินเต็มจำนวนครับ) เพื่อจะหิ้วเข้าไป นครหลวงให้เค้าดูให้(ผมอยู่กระบี่ครับ)พอผมได้รับกีตาร์คืนก็ลองเอาปรีออกมาดูพบว่าตรงรางใส่ถ่านมันชื้น เลยเอาคัดตอนบัตเช็ดให้แห้ง แล้วต่อสายแจ๊คเล่น เสียงออกปกติทุกอย่าง แล้วผมก็วีดีอคอล ให้พี่เค้าดูว่ามันไม่ได้เสียครับ เพื่อความสบายใจว่าผมไม่ได้ขายของชำรุดครับ ลองเล่นทุกวันเพื่อให้แน่ใจว่าทำงานปกติทุกอย่างครับ แต่ตอนนี้ขายไปแล้วนะครับ พี่ที่ภูเก็ตขับรถมาลอง 3 ชั่วโมงจนพอใจต่อรองราคากันแล้วรับกลับไปแล้วครับผม ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่ให้ความสนใจครับผม