Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: yamaha ll-ta ท่านใดเคยลองบ้างครับถ้าเทียบกับ fender pm-1deluxe Dreadnought  (อ่าน 1105 ครั้ง)

แพ้คนอวบ

• member
เห็นยามาฮา รุ่นนี้มีระบบที่น่าสนใจดีครับ

ถ้้าเทียบกับเฟนเด้อ เป็นไงบ้างครับเพราะเห็นราคาพอกัน

ขอขอบคุณ ทุกๆคำตอบล่วงหน้านะครับ ^^

gttle

• member
Re: yamaha ll-ta ท่านใดเคยลองบ้างครับถ้าเทียบกับ fender pm-1deluxe Dreadnought
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 15:34:02 »
เสียงเปล่าผมเฉยๆครับ...แต่ส่วนระบบที่มันเพิ่มมาให้ผมว่าน่าสนใจเลยเล่นแบบไม่ต้องมีแอมป์ก็ใช้ fx ได้ด้วยเล่นบนเวทีก็ใช้ได้ด้วย................ fender ไม่เคยลองครับ

แพ้คนอวบ

• member
Re: yamaha ll-ta ท่านใดเคยลองบ้างครับถ้าเทียบกับ fender pm-1deluxe Dreadnought
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 00:23:25 »
ขอบคุณ ท่านgttle มากๆนะครับ