Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระงับการขายก่อนนะครับตัวนี้ ขายกีต้าร์คลาสสิค Prudencio G9  (อ่าน 1707 ครั้ง)

anantayut

• member
   ขอระงับการขายไปก่อนนะครับตัวนี้ เดี๋ยวมาลงขายใหม่ครับ 

... ขายกีต้าร์คลา่สสิค Prudencio G9 ซื้อมาจากนครหลวงฯ สาขาฟอร์จูน ขายพร้อมซอฟเคส

anantayut

• member
Re: ขายกีต้าร์คลาสสิค Prudencio G9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 08:38:23 »
..กีต้าร์ตัวนี้ไม่มีรอยแตกหัก หรือล้มกระแทกใดๆครับ มีแค่ลอยขีดข่วนบนแลคเกอร์เท่านั้น