Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกใหม่เป็นคนแรกในวันนี้เอง  (อ่าน 7141 ครั้ง)

Tingnal

• member
  • เศร้าก็เพียงเท่านั้น วันวานไม่หวนกลับมา ...^=^...
สมัครสมาชิกใหม่เป็นคนแรกในวันนี้เอง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:07:03 »
ลงทะเบียนเสร็จเมื่อตะกี้นี้เองเจ้ามะคะ  :P
เป็นกระทงหลงทางสำลักน้ำ ดำผุดดำว่ายอยู่เป็นนาน 10 นานกว่าจะหาประตูบ้านเจอ  >:(
เลยมารายงานต้วให้พ่อ แม่ พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา เพื่อนสนิทมิตรสหาย ญาติทั้งหลาย
ได้รับรู้รับทราบการมาถึงบ้านนี้ของข้าพเจ้า  :)

หากข้าพเจ้าล่วงเกินท่านใดไปทั้งที่รู้ก็ไม่ดี ทั้งที่ไม่รู้ก็ไม่ดี  ::)
ขอทุกท่านอโหสิกรรมทั้งหลายแก่ข้าพเจ้า
และขอได้โปรดรับและจดจำข้าพเจ้าเข้าเป็นเจ้าของบ้าน..อุ้ยยย .. ???...ไม่ใช่ ไม่ใช่..!?!  :D
ขอได้โปรดรับและจดจำข้าพเจ้าเข้าเป็นลูกหลานผู้อาศัยบ้านนี้ไว้ด้วยเทอญฯ.....เจ้าประคู้นนนน.... สาธุ   ;D
Acoustic Thai

Mook :)

• member
Re: สมัครสมาชิกใหม่เป็นคนแรกในวันนี้เอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:23:48 »
สาา..ธุ :D
ยินดีต้อนรับจ้า
ตอนนี้สมชิกใหม่ทุกคน ต้องเสียค่าสมัครแรกเข้านะจ้ะ หัวละ100 ถ้ามาทีละ3หัว เหลือ 250 จ้ะ  ::)  ทานเหลือปรับขีดละ30น้ะจ้ะ  :-* ;)

MUI

• member
Re: สมัครสมาชิกใหม่เป็นคนแรกในวันนี้เอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:33:28 »
ตื่นเร็วจัง นะตะเอง

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:38:30 »
เก๊าหรอ

MUI

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:49:36 »
ตะเองทั้งคู่น่ะแหละ

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:53:45 »
เก๊าเป็นนกฮูก กลางคืนตื่น กลางวันฝัน  ;D ;D

pisit5924

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:23:26 »
ลงทะเบียนเสร็จเมื่อตะกี้นี้เองเจ้ามะคะ  :P
เป็นกระทงหลงทางสำลักน้ำ ดำผุดดำว่ายอยู่เป็นนาน 10 นานกว่าจะหาประตูบ้านเจอ  >:(
เลยมารายงานต้วให้พ่อ แม่ พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา เพื่อนสนิทมิตรสหาย ญาติทั้งหลาย
ได้รับรู้รับทราบการมาถึงบ้านนี้ของข้าพเจ้า  :)

หากข้าพเจ้าล่วงเกินท่านใดไปทั้งที่รู้ก็ไม่ดี ทั้งที่ไม่รู้ก็ไม่ดี  ::)
ขอทุกท่านอโหสิกรรมทั้งหลายแก่ข้าพเจ้า
และขอได้โปรดรับและจดจำข้าพเจ้าเข้าเป็นเจ้าของบ้าน..อุ้ยยย .. ???...ไม่ใช่ ไม่ใช่..!?!  :D
ขอได้โปรดรับและจดจำข้าพเจ้าเข้าเป็นลูกหลานผู้อาศัยบ้านนี้ไว้ด้วยเทอญฯ.....เจ้าประคู้นนนน.... สาธุ   ;D
.. สาธุเช่นกันครับน้า .. จะบวชเมื่อไหร่ครับ..  :P
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:38:12 »
ยินดีต้อนทรัพย์ครับ ( มฺกๆ เก่าๆประจำบอร์ด 555 น้าคนไหนต้นแบบก็ไม่รู้ครับ)
MUGEN_guitar_SHOP

kaizer123

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:53:04 »
ยินดีต้อนรับครับ :D

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:14:44 »
ยินดีต้อนรับจ๊ะ.......

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:15:53 »
ยินดีต้อนทรัพย์ครับ ( มฺกๆ เก่าๆประจำบอร์ด 555 น้าคนไหนต้นแบบก็ไม่รู้ครับ)

มุกน้าโอมครับ............อิอิ ผมก้เอามาใช้เหมือนกัน

ยินดีรูดทรัพย์...........อิอิ

pisit5924

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:21:48 »

มุกน้าโอมครับ............อิอิ ผมก้เอามาใช้เหมือนกัน

สำหรับผม ..ยินดีตบทรัพย์ .. งับ ..:D
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:35:53 »
ไชโย...ยินดีต้อนรับคร้าบ ^^.....จะไชโยทำไมเนี่ย ฮิฮิ

MUI

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 22:02:41 »
เก๊าเป็นนกฮูก กลางคืนตื่น กลางวันฝัน   

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไชโย...เจอนกฮูกสุภาพสตรีแล้ว หามาตั้งนาน

เอ่า ท่าน จขกท ไปไหนละ

Tingnal

• member
  • เศร้าก็เพียงเท่านั้น วันวานไม่หวนกลับมา ...^=^...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 23:28:35 »
ขอขอบคุณสาธุชนทุกท่านที่มาร่วมอนุโมทนากับข้าเจ้าในมื้อนี่  :P

เก๊าเป็นนกฮูก กลางคืนตื่น กลางวันฝัน   

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไชโย...เจอนกฮูกสุภาพสตรีแล้ว หามาตั้งนาน

เอ่า ท่าน จขกท ไปไหนละ

ข้าเจ้ามาแล้วเด้อลุง  MUI   ;D

ไชโย...ยินดีต้อนรับคร้าบ ^^.....จะไชโยทำไมเนี่ย ฮิฮิ

ขอบคุณที่ไชโยต้อนรับเจ้ามะคะ  ;D

สำหรับผม ..ยินดีตบทรัพย์ .. งับ ..:D

แบบว่าเปลี่ยนเป็นรับทรัพย์ได้ไม๊เจ้ามะคะ  ;D

ยินดีต้อนรับจ๊ะ.......

ขอบคุณเจ้ามะคะ  ;D

ยินดีต้อนรับครับ :D

ขอบคุณเจ้ามะคะ  ;D

ข้าเจ้าว่าไม่ต้องต้อนก็ได้ ลองคุยกันดูก่อนดีมะ.. ;D

ลงทะเบียนเสร็จเมื่อตะกี้นี้เองเจ้ามะคะ  :P
เป็นกระทงหลงทางสำลักน้ำ ดำผุดดำว่ายอยู่เป็นนาน 10 นานกว่าจะหาประตูบ้านเจอ  >:(
ได้รับรู้รับทราบการมาถึงบ้านนี้ของข้าพเจ้า  :)

หากข้าพเจ้าล่วงเกินท่านใดไปทั้งที่รู้ก็ไม่ดี ทั้งที่ไม่รู้ก็ไม่ดี  ::)
และขอได้โปรดรับและจดจำข้าพเจ้าเข้าเป็นเจ้าของบ้าน..อุ้ยยย .. ???...ไม่ใช่ ไม่ใช่..!?!  :D
ขอได้โปรดรับและจดจำข้าพเจ้าเข้าเป็นลูกหลานผู้อาศัยบ้านนี้ไว้ด้วยเทอญฯ.....เจ้าประคู้นนนน.... สาธุ   ;D
.. สาธุเช่นกันครับน้า .. จะบวชเมื่อไหร่ครับ..  :P

อย่าลืมใส่ซองทำบุญด้วยนะลุง pisit5924 
ส่วนเรื่องเวลาบวชนั้น ข้าเจ้าว่าต้องรอกล้วย มะพร้าว น้ำตาลฯ มาพร้อมก่อนจะได้ทำซะทีเดียวเลย
เอ....รึว่า จะบวชฟักทองก่อนดีมั๊ยลุง  ;D

เก๊าเป็นนกฮูก กลางคืนตื่น กลางวันฝัน  ;D ;D

ข้าเจ้าเป็นนกเค้แมว ตื่นทั้งกลางวันกลางคืน ฝันทั้งกลางคืนกลางวันเลยเจ้ามะคะ  ;D

ตื่นเร็วจัง นะตะเอง

ยังไม่ได้หลับตาเลยลุง  MUI  :D

สาา..ธุ :D
ยินดีต้อนรับจ้า
ตอนนี้สมชิกใหม่ทุกคน ต้องเสียค่าสมัครแรกเข้านะจ้ะ หัวละ100 ถ้ามาทีละ3หัว เหลือ 250 จ้ะ  ::)  ทานเหลือปรับขีดละ30น้ะจ้ะ  :-* ;)

ต้อนรับเฉยๆได้เปล่า  :P
ข้าเจ้ายังไม่ทันขนของเข้าบ้านเลย คุณยาย Mook มาเก็บค่าหมากค่าพลูแล้วหรอเจ้ามะคะ  :P
Acoustic Thai

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 23:30:18 »
แรงเจ้ามะคะ  :-\ ;)

MUI

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 23:48:52 »
มะรุใครมั่งเนี่ย อิอิ

ปัยหนดั๋ย จวนข้าเจ้าบั่งเน้อ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 00:08:07 »

โหดจัง