Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีไฟล์ Up Close ของ Tommy Emmanuel บ้างคะ?  (อ่าน 720 ครั้ง)

FoNDuE

• member
ใครมีไฟล์ Up Close ของ Tommy Emmanuel บ้างคะ?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 09:31:06 »
พอดีว่า External Harddisk ของหนูเสียบไม่ติด (มันได้ตายจากโลกนี้ไปอย่างสงบแล้ว  :'()
แล้ว HDD อันนั้นเซฟไฟล์ Up Close ไว้ด้วยอ่ะค่ะ
พยายามหาในเน็ตแล้วแต่ก็ไม่มี ถ้าใครมีรบกวน PM มา หรือว่าแปะลิ้งโหลดไว้ในนี้ได้มั้ยคะ?

ขอบคุณมากค่ะ