Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หา Guild GAD50 หรือ Martin ทรง D x series (รายละเอียดด้านในครับ)  (อ่าน 464 ครั้ง)

SidawonS

• member
ตามหากีต้าร์รุ่นต่อไปนี้ตัวใดตัวหนึ่งครับ
1.Guild GAD50E สี Natural ครับ (หรือไม่มีไฟฟ้าก็ได้ครับ)
2.Martin Dx1rae (หลัง Rosewood) มีงบประมาณ 15,000 + - ครับ
3.Martin Dx1 รุ่นเก่าที่ Board กับ Bridge ยังเป็น Rosewood อยู่ มีงบ 15,000 + - เช่นกันครับ

หรือน้าท่านใดมี Sigma ทรง D หลัง Rosewood ก็ลองเสนอมาได้ครับ

รบกวนทิ้งรายละเอียดกับข้อมูลติดต่อไว้ได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ :)