Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย hard case Taylor ทรง GA (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 1155 ครั้ง)

Airplane

• member
ขาย hard case Taylor ทรง GA (ขายแล้วครับ)
« เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 18:59:38 »
ขายแล้วครับ hard case Taylor ทรง GA
ของใหม่ที่ตัวแทน (Music Collection) ประมาณหนึ่งหมื่นบาท ต้องสั่ง อาจอีกหลายเดือนได้ของ แล้วแต่จังหวะที่ทางร้านสั่งของมาจากต่างประเทศครับ

สภาพภายในเรียกได้ว่า 100% ก็คือของใหม่ดีๆ นี่เอง
ส่วนภายนอก ชิ้นส่วนที่เป็นโลหะสีทอง เช่น ตัวล๊อค เป็นสนิมบางส่วน ตามรูปครับ

ลดประมาณครึ่งราคา เมื่อเทียบกับของใหม่
ขายที่ 4,800 บาท

ขอบคุณ acousticthai.net ครับ

Airplane

• member
Re: ขาย hard case Taylor ทรง GA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 14:25:07 »
ขายครับ

Airplane

• member
Re: ขาย hard case Taylor ทรง GA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:28:32 »
คุ้มสุดคุ้มเพราะสภาพข้างในเหมือนใหม่ ข้างนอกโดยรวมก็ไม่ได้น่าเกลียด ตัวล็อคทุกตัวทำงานดีเป็นปกติ 100% ช่วยปกป้องกีตาร์ที่รักได้เป็นอย่างดี ซื้อใหม่ก็ร่วมหมื่น ไม่มีขายอีกต่างหาก ต้องสั่งโดยเฉพาะครับ

Airplane

• member
Re: ขาย hard case Taylor ทรง GA (ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 22:43:54 »
ขายแล้วครับ

ขอขอบคุณ acousticthai.net ครับ