Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆแนะนำหนังสือสอนกีต้าร์คลาสสิคดีดีให้หน่อยครับ  (อ่าน 3001 ครั้ง)

darkar

• member
รบกวนพี่ๆแนะนำหนังสือสอนกีต้าร์คลาสสิคดีดีให้หน่อยครับ พอดีอยากฝึกเล่นหรือมีโน๊ตง่ายๆ ค่อยๆเป็นค่อยๆไปเอาไว้ฝึกเล่นเอาก้อดีครับ พอดีหาเรียนอยุ่แต่ครูสอนเต็มกันเกือบหมด เลยว่าจะฝึกเองก่อนครับ

hocky

• member
แนะนำไปเรียนจะไวกว่าครับ ตำราที่ดีที่สุดไม่มี อยู่กับการประยุกต์ของอาจารย์ให้เหมาะกับเด็กครับ

nuchinge

• member
หนังสือเรียนของ Yamaha ครับ

darkar

• member
แนะนำไปเรียนจะไวกว่าครับ ตำราที่ดีที่สุดไม่มี อยู่กับการประยุกต์ของอาจารย์ให้เหมาะกับเด็กครับ
พอดีอยู่ระยอง ลองถามที่อยากไปเรียนครูอนุชา คิวเต็มครับ  ครูโน๊ตครูมีแนะนำไหมครับ

หนังสือเรียนของ Yamaha ครับ
เค้าขายให้คนที่ไม่ได้เรียนไหมครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่าจะไปถามดูครับ

ขอบคุณครับ

darkar

• member
ตอนนี้หาครูสอนได้แล้วครับ เดี๋ยวไว้มีอะไรขอคำแนะนำจะมาสอบถามครับพี่ๆมีหนังสือแนะนำ เสนอแนะได้นะครับ

hocky

• member
ระยอง แนะนำไปเรียนกับครูต้นครับ

darkar

• member
ระยอง แนะนำไปเรียนกับครูต้นครับ
คิวครูต้นเต็มครับ เดี๋ยวไว้รอคิวว่างจะไปเรียนกับครูต้นเหมือนกันครับ