Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Taylor 114e / 214e (ขอสีซันเบิร์ด) น้าคนไหนมี ขอแบ่งเล่นหน่อยนะครับ ^^  (อ่าน 3144 ครั้ง)

Npnattaphon

• member
ขอตามหา Taylor 114e หรือ 214e (สีซันเบิร์ด)  ถ้าน้าคนไหนมีจะปล่อย
ขอ line: ae7577  หรือ โทรได้ที่ เบอร์ 087-5227577 แอ้ครับผม
ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

Npnattaphon

• member
ยังคง รอคอย.. เสมอ ^^

Npnattaphon

• member
รอ........นะครับผม ^^

nantawoot

• member
มีเเต่ 214 ce sb ^_^

Npnattaphon

• member
ขอช่วยติดต่อผมหน่อยได้ไหมครับ
หรือ ขอline หรือเบอร์โทร ให้ผมติดต่อไปก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

nantawoot

• member
หรือ ขอline หรือเบอร์โทร ให้ผมติดต่อไปก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
ขอโทษนะครับคงไม่ได้ขายเเล้วคีบ

Npnattaphon

• member
ขอบคุณครับ

เสียดายจังเลยครับ

Npnattaphon

• member
เสาร์นี้ ว่าจะเข้าไปลองกีต้าร์ หากใครมีตัวไหนเสนอ บอกได้เลยนะครับ
จับ/ลองแล้ว เข้ามือ เสียง ถูกใจจัดเลยครับ
#ขอบคุณมากๆนะครับ

Npnattaphon

• member
>>> ขอฝากถึง เจ้าของเบอร์โทร 093-085-901+ นะครับ
   เมื่อวันอาทิตย์ เช้าเบอร์นี้ได้โทรมาเสนอ ขายกีต้าร์ให้ผม และได้พูดคุยกัน ผมสนใจและ อยากดูรูปเพิ่มเติม จึงขอให้ Line คุยกัน
แต่เช้าจนบ่าย บ่ายจนเย็น ไม่มี Line เข้ามา .. ที่สำคัญโทรไป กลับบล็อค สายเรา เอาเบอร์อื่นโทรไป พอถามถึงกีต้าร์ก็ตัดสายทิ้ง!!
 แล้วก็บล็อคเบอร์นั้นอีก.. เหอะๆๆๆ
   คือ อยากบอกว่า ถ้าไม่ขาย หรือ ขายให้คนอื่นแล้วก็บอกนะครับ ผมโอเค ไม่ต้องทำแบบนี้ มันเสียความรู้สึกมากๆเลย ที่สำคัญอารมณ์ค้างงง 5555
ไม่โอเคเลย ครับ
    ถ้ายังไง ก็ติดต่อบอกผมได้นะครับ    5555 
ปล.เขาตัดสายทิ้งบล็อกเรายังจะถามอีก 5555    ขอบคุณมากๆครับผม ^^ 

Npnattaphon

• member
รอเหมือนเดิมนะครับผม

TOM1869

• member
เสาร์นี้ ว่าจะเข้าไปลองกีต้าร์ หากใครมีตัวไหนเสนอ บอกได้เลยนะครับ
จับ/ลองแล้ว เข้ามือ เสียง ถูกใจจัดเลยครับ
#ขอบคุณมากๆนะครับ

มี V6GACE ครับ
Line id: 081-8718003

Npnattaphon

• member
ขอบคุณน้า TOM1869 มากๆนะครับ
>> ผมขอผ่าน ทรงC ก่อนครับผม อยากได้แบบเต็มๆตัวครับผม
ขอบคุณมากๆนะครับผม

masterdeer

• member
  • Veelah[V1-DCE] Takamine[GN93CE]
>>> ขอฝากถึง เจ้าของเบอร์โทร 093-085-901+ นะครับ
   เมื่อวันอาทิตย์ เช้าเบอร์นี้ได้โทรมาเสนอ ขายกีต้าร์ให้ผม และได้พูดคุยกัน ผมสนใจและ อยากดูรูปเพิ่มเติม จึงขอให้ Line คุยกัน
แต่เช้าจนบ่าย บ่ายจนเย็น ไม่มี Line เข้ามา .. ที่สำคัญโทรไป กลับบล็อค สายเรา เอาเบอร์อื่นโทรไป พอถามถึงกีต้าร์ก็ตัดสายทิ้ง!!
 แล้วก็บล็อคเบอร์นั้นอีก.. เหอะๆๆๆ
   คือ อยากบอกว่า ถ้าไม่ขาย หรือ ขายให้คนอื่นแล้วก็บอกนะครับ ผมโอเค ไม่ต้องทำแบบนี้ มันเสียความรู้สึกมากๆเลย ที่สำคัญอารมณ์ค้างงง 5555
    ถ้ายังไง ก็ติดต่อบอกผมได้นะครับ    5555 
ปล.เขาตัดสายทิ้งบล็อกเรายังจะถามอีก 5555    ขอบคุณมากๆครับผม ^^

อาจจะไม่ใช่ว่าขายไปแล้วหรือเปลี่ยนใจไม่ขายครับ เพราะคนอยากขายจริงคงไม่ทำกันแบบนี้

พฤติกรรมเหมือนเป็นโจรหลอกขายของ ขอดูรูป ขอรายละเอียดเพิ่มเติมแล้วหนีแบบนี้คิดได้อย่างเดียว ระวังไว้ด้วยครับ

Npnattaphon

• member
ผมก็รู้สึกเหมือนๆกับ น้าmasterdeer ครับ. เหอะๆๆ
ขอบคุณมากๆครับ ระวังกันสักนิดชีวิตจะได้กีต้าร์ สวยๆครับผม

aoorisa

• member
สวัสดีครับ ผมมี 214 Sb พร้อมhc สภาพดี 90%  รบกวน @line. Iamtaaoo ครับ

Npnattaphon

• member
สวัสดีครับ ผมมี 214 Sb พร้อมhc สภาพดี 90%  รบกวน @line. Iamtaaoo ครับ
  ขอบคุณมากเลย  ติดต่อไปแล้วนะครับ ^^

Npnattaphon

• member
รอเธอเสมอ...^^

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'

อาจจะไม่ใช่ว่าขายไปแล้วหรือเปลี่ยนใจไม่ขายครับ เพราะคนอยากขายจริงคงไม่ทำกันแบบนี้

พฤติกรรมเหมือนเป็นโจรหลอกขายของ ขอดูรูป ขอรายละเอียดเพิ่มเติมแล้วหนีแบบนี้คิดได้อย่างเดียว ระวังไว้ด้วยครับ

>>> >> > คือบ่องตงแบบโลกไม่สวยนะ ในนี้โรคจิตก็เยอะ(ส่วนน้อย) เช่นกีต้าร์มูลค่า 30,000

แม่งลงขายราคาประหลาด 15,000 ไรงี้ ลงขายไปยังไม่ทันRefreshจอ ยังไม่ถึง10นาที

แม่งบอกขายแล้ว จองแล้ว ทำนองนี้เยอะ แอบจิตปะ ? อะไรจะเร็วนรกแบบนี้

ขออภัยหากโลกไม่สวย พูดตรงๆ  เดี๋ยวก็ได้ของรอคนปล่อยหน่อยใจเย็นๆ  :-* <<< << <
สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

masterdeer

• member
  • Veelah[V1-DCE] Takamine[GN93CE]

>>> >> > คือบ่องตรงแบบโลกไม่สวยนะ ในนี้โรคจิตก็เยอะ เช่นกีต้าร์มูลค่า 30,000

แม่งลงขายราคาประหลาด 15,000 ไรงี้ ลงขายไปยังไม่ทันRefreshจอ ยังไม่ถึง10นาที

แม่งบอกขายแล้ว จองแล้ว ทำนองนี้เยอะ แอบจิตปะ ? อะไรจะเร็วนรก แบบนี้

ขออภัยหากโลกไม่สวย พูดตรงๆ  เดี๋ยวก็ได้ของรอคนปล่อยหน่อยใจเย็นๆ  :-* <<< << <

ของดี ถ้าขายราคาถูกและเหมาะสม ก็ออกได้เร็วนรกจริงครับ

ล่าสุดผมอกหักมาสดๆ Crafter มือ 1 ราคาเกือบ 30,000 ลงขาย 15,000 (ในบอร์ดนี่แหละ ขอไม่บอกว่ากระทู้ไหนนะครับ)
เพิ่งลงได้ครึ่งชั่วโมงเองมั้ง ผมอยากได้อยู่แล้วพอเห็นก็รีบติดต่อไป มีคนจองตัดหน้าไปแล้วผมถึงกับงง เค้าส่งรูปไลน์มาให้ดูเวลาที่ติดต่อ เร็วกว่าผมไป 10 นาที อีกวันพี่ที่จองก่อนเค้านัดเข้าไปดูตัว ถ้าเค้ายกเลิกมันถึงเป็นคิวผม ผมกำเงินจนเปียกรอลุ้นจนไม่ได้ทำงาน เย็นมาเจ้าของไลน์แจ้งว่าพี่เค้าดูของแล้วอุ้มกลับบ้านไปเลย มีหลักฐานการพูดคุยยืนยันชัดเจน โคตรเสียดาย -*-

Fishman loudbox mini มาลงขายแต่ละที ถ้าราคาไม่เกินหมื่น ไม่มีทางอยู่ข้ามวันแน่นอน

Dokdiao

• member
ของดี ราคาถูก มักโดนพ่อค้า ในคราบสมาชิก มาซื้อ เพื่อเอาไปเก็งกำไรครับ