Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ไร้สาระ ...... อยากรู้ว่าน้า ฟตบ. ไปไหนแล้วครับ  (อ่าน 6033 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ไม่ได้หายไปไหนครับ   แอบนินจาผมอีกแระ  ช่วงนี้ มัวไปบ้าแต่งโมไซค์ เก่าอยู่ครับ hondeng C70 ออกแบบ ตกแต่งอยู่ครับ กะว่าจะเอาเข้าประกวด และ ก็ขาย.......อิอิ  เด๊๋ยวเคลียร์ โมไซค์ เสร็จ แล้วจะลุย คาตัก ภาคสอง แบบจัดเต็ม ครับ 

ปล.  พอดีผมฝันว่า รถโมไซค์ ของผมมันเป็นแบบนี้ ตื่นมาเลย รีบลื้อ และ ออกแบบ ตกแต่งเลยครับ คิดแล้วต้องลงมือทำเลย ไม่งั้น ผมไม่ได้ทำซักที  เจ้าไก่ต้ม ก็ยังไม่ได้ทำ  เดี๋ยว เคลียร์ เจ้า คาตัก ซัก 5-6 ตัว ให้เสร็จก่อน คราวนี้ ผมจะมาทำกีตาร์ หัวตัด Acoustic แบบ อย่ามาห้าว รุ่น ไซเลน  แล้วก็จะต่อด้วย เจ้า อูกูเลเล่ หัวตัด ต่อเลยครับ นั่นคือสิ่งที่ผมวางพาแหนน ไว้แล้วครับ

ปล.2 คิดถึงทุกท่านนะครับ เดี๋ยวเสร็จภาระกิจ แล้ว จะเอามาให้ดูที่ละอย่างครับ  รักษาตัว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ผมเองก้เดี้ยงอยู่เหมือนกัน เป็นโรคน้ำในหูไม่เท่ากัน บ้านหมุนติ้วเลย   ตอนนี้ก็ดีขึ้นแล้ว     เดี๋ยวมีโอกาส จะแวะเข้ามาทักทายครับ

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ใช้แอลกอฮอ  ชนิดดื่ม  ช่วยเติมน้ำในหู ให้เท่ากันได้ หากเติมมากไปนิด ก็อาจทำให้การทรงตัวยังไม่ดีเท่าที่ควร  ควรค่อย ๆ เติม และเติมอย่างสม่ำเสมอ ทุกวัน ครับ...  อันนี้ หมอ (นวด) บอก

Finger Picking Style

lekhaew

• member
ออกทะเลจริงๆ ^^
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ใช้แอลกอฮอ  ชนิดดื่ม  ช่วยเติมน้ำในหู ให้เท่ากันได้ หากเติมมากไปนิด ก็อาจทำให้การทรงตัวยังไม่ดีเท่าที่ควร  ควรค่อย ๆ เติม และเติมอย่างสม่ำเสมอ ทุกวัน ครับ...  อันนี้ หมอ (นวด) บอก

ถ้าเติมมากไปอาจล้นใด้ครับ 555
noomxman

nhoy

• member
ไม่ได้หายไปไหนครับ   แอบนินจาผมอีกแระ  ช่วงนี้ มัวไปบ้าแต่งโมไซค์ เก่าอยู่ครับ hondeng C70 ออกแบบ ตกแต่งอยู่ครับ กะว่าจะเอาเข้าประกวด และ ก็ขาย.......อิอิ  เด๊๋ยวเคลียร์ โมไซค์ เสร็จ แล้วจะลุย คาตัก ภาคสอง แบบจัดเต็ม ครับ  

ปล.  พอดีผมฝันว่า รถโมไซค์ ของผมมันเป็นแบบนี้ ตื่นมาเลย รีบลื้อ และ ออกแบบ ตกแต่งเลยครับ คิดแล้วต้องลงมือทำเลย ไม่งั้น ผมไม่ได้ทำซักที  เจ้าไก่ต้ม ก็ยังไม่ได้ทำ  เดี๋ยว เคลียร์ เจ้า คาตัก ซัก 5-6 ตัว ให้เสร็จก่อน คราวนี้ ผมจะมาทำกีตาร์ หัวตัด Acoustic แบบ อย่ามาห้าว รุ่น ไซเลน  แล้วก็จะต่อด้วย เจ้า อูกูเลเล่ หัวตัด ต่อเลยครับ นั่นคือสิ่งที่ผมวางพาแหนน ไว้แล้วครับ

ปล.2 คิดถึงทุกท่านนะครับ เดี๋ยวเสร็จภาระกิจ แล้ว จะเอามาให้ดูที่ละอย่างครับ  รักษาตัว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ผมเองก้เดี้ยงอยู่เหมือนกัน เป็นโรคน้ำในหูไม่เท่ากัน บ้านหมุนติ้วเลย   ตอนนี้ก็ดีขึ้นแล้ว     เดี๋ยวมีโอกาส จะแวะเข้ามาทักทายครับ
น้ำในหูไม่เท่ากันนี่เวลาเป็นครั้งแรกจะตกใจมากครับ  ผมเองก็เคยเป็น  แต่มันจะค่อยๆ ดีขึ้นครับ
เวลาน้า 'BEER จะเปลี่ยนอริยาบทคือ ก้ม-เงย หันซ้าย-หันขวา หรือจะทำอะไรต้องเป็นแบบค่อยๆ เป็นค่อยๆ ไปนะครับ
อย่างไรแล้ว ก็ขอให้น้า 'BEER แข็งแรงเป็นปกติโดยเร็ววันครับ

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
ผมว่าแกทำ  "คาตัก" จนเพลิน
แล้วจู่ๆ ก็มีสาวๆ เข้ามา แกก็เลยกำลัง "คาอก" อยู่ก็เปนไปได้

55555+++แซว วันละนิดจิตร แจ่มใส....

ผมว่าเสร็จจากคาอก อาจจะไปจบที่คาทีนได้ครับ อิอิ

ผมก็ว่าใช่...ฮ่าๆๆๆ เจอคาทีนนี่ รักษาอาการน้ำในหูไม่เท่ากันได้เลยนะ
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ไม่ได้หายไปไหนครับ   แอบนินจาผมอีกแระ  ช่วงนี้ มัวไปบ้าแต่งโมไซค์ เก่าอยู่ครับ hondeng C70 ออกแบบ ตกแต่งอยู่ครับ กะว่าจะเอาเข้าประกวด และ ก็ขาย.......อิอิ  เด๊๋ยวเคลียร์ โมไซค์ เสร็จ แล้วจะลุย คาตัก ภาคสอง แบบจัดเต็ม ครับ 

ปล.  พอดีผมฝันว่า รถโมไซค์ ของผมมันเป็นแบบนี้ ตื่นมาเลย รีบลื้อ และ ออกแบบ ตกแต่งเลยครับ คิดแล้วต้องลงมือทำเลย ไม่งั้น ผมไม่ได้ทำซักที  เจ้าไก่ต้ม ก็ยังไม่ได้ทำ  เดี๋ยว เคลียร์ เจ้า คาตัก ซัก 5-6 ตัว ให้เสร็จก่อน คราวนี้ ผมจะมาทำกีตาร์ หัวตัด Acoustic แบบ อย่ามาห้าว รุ่น ไซเลน  แล้วก็จะต่อด้วย เจ้า อูกูเลเล่ หัวตัด ต่อเลยครับ นั่นคือสิ่งที่ผมวางพาแหนน ไว้แล้วครับ

ปล.2 คิดถึงทุกท่านนะครับ เดี๋ยวเสร็จภาระกิจ แล้ว จะเอามาให้ดูที่ละอย่างครับ  รักษาตัว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ผมเองก้เดี้ยงอยู่เหมือนกัน เป็นโรคน้ำในหูไม่เท่ากัน บ้านหมุนติ้วเลย   ตอนนี้ก็ดีขึ้นแล้ว     เดี๋ยวมีโอกาส จะแวะเข้ามาทักทายครับ

คิดถึงตัวเองนะ  จุ๊บบๆๆๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com

ปล.2 คิดถึงทุกท่านนะครับ เดี๋ยวเสร็จภาระกิจ แล้ว จะเอามาให้ดูที่ละอย่างครับ  รักษาตัว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ผมเองก้เดี้ยงอยู่เหมือนกัน เป็นโรคน้ำในหูไม่เท่ากัน บ้านหมุนติ้วเลย   ตอนนี้ก็ดีขึ้นแล้ว     เดี๋ยวมีโอกาส จะแวะเข้ายครับ
อ้าววว น้าเบียร์เล่นซีด้วยหรอครับเนี่ย ผมก็เล่นซีอยู่เหมือนกันครับ ตอนนี้กำลังหลงเลยซีคลาสสิคเนี่ย ขอสมัครเข้า club ด้วยคนนะครับน้า 55 ^^
MUGEN_guitar_SHOP

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
โครงการเยอะ พักบ้างไรบ้างนะครับน้า ^_^ หายไวๆนะครับ จะรอดูโครงการทั้งหมดครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
หายเร็วๆนะครับน้าเบียร์ ;)ไอ้เราก้อนึกว่าโดนขังคุกขี้ไก่ไปซะแล้ว ;D ;D ;D
รักเธอ...ประเทศไทย

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
แว้นเพียบเลยวุ้ย...ผมก็มีคันนึง Cเจะเสียบ กะลังจอดทำใจว่าจะทำดีมั้ย ทะเบียนมือเดียวเลย
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
รักษาสุขภาพเด้อครับน้า
:)

winnie

• บุคคลทั่วไป

วิธีของน้ากวาง น้าเบียร์อาจจะทำเกินไปได้ครับ อิอิ

ขอให้หายไวๆครับน้าเบียร์ รอดูสิ่งประดิษฐ์อยู่ครับ อิอิ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
พี่เบียร์หายหน้าไป ก็เหมือนวัดขาดพระ กะทะขาดน้ำมัน พระจันทร์ขาดดวงดาว เลยทีเดียว  :P
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

slashdot

• member
พี่เบียร์หายหน้าไป ก็เหมือนวัดขาดพระ กะทะขาดน้ำมัน พระจันทร์ขาดดวงดาว เลยทีเดียว  :P

ขาดน้าเบียร์ กับ พี่หล่อใหญ่ เหมือน หม่ำไปกะเท่ง แล้วขาดโหน่ง.... แบบนั้นมั้ยคับเพ่...

Carboy

• member
หายไปก็โดนซะ 5555  น้าแกนี่ระดับ "เซเลป.." เลยนะนี่