Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Gibson J160E รุ่นฉลอง 100 ปีกิ๊บสัน พร้อม Hardcase (รุ่นพี่ฝากประกาศขายครับ)  (อ่าน 1219 ครั้ง)

praisanee

• member
Gibson J160E รุ่นฉลองครบรอบ 100 ปีกิ๊บสัน
รุ่นพี่ฝากประกาศขายครับ ขออนุญาตไม่ลงราคานะครับ
อย่างไรขอให้ท่านที่สนใจ ติดต่อ พูดคุย สอบถามรายละเอียด ต่อรองราคากับพี่แอ๊ดได้โดยตรงเลยนะครับ
ผมเพียงแต่อาสาลงประกาศให้เพื่อเพิ่มช่องทางให้พี่เขาครับ

เบอร์โทร พี่แอ๊ด 080 0803306

กฤษณ์

• member
ขอสเป็คตัวนี้ด้วยครับ เพราะ J-160E บางตัวเป็น laminate ทั้งตัวแต่บางตัวเป็น all solid

praisanee

• member
ขอสเป็คตัวนี้ด้วยครับ เพราะ J-160E บางตัวเป็น laminate ทั้งตัวแต่บางตัวเป็น all solid

รบกวนสอบถามโดยตรงกับพี่แอ๊ดได้เลยนะครับ ผมเองก็ไม่แน่ใจ อยู่คนละที่กับพี่เขาด้วย แต่ที่ได้คุยผ่านโทรศัพท์แกบอกว่าเป็น all solid ครับ และข้อมูลนี้เขาก็บอกว่าเป็น all solid
http://www.adverts.ie/acoustic-guitars/gibson-j160e-1994/4501195