Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน ผับ & เรสเตอร์รองค์ แถวอโศก เขารับออดิชั่นนักร้องไหมคะ  (อ่าน 1252 ครั้ง)

Wildorchid

• member
เราเคยเป็นนักร้องตอนเรียนมหาลันค่ะ  เคยเข้าร่วมประกวดหลายเวทีระหว่างมหาวิทยาลัย  ชนะบ้าง  รองชนะบ้าง

แนวเพลงที่ถนัดคือ สไตล์  อาร์ แอนด์ บี , ป๊อป  หรือ ร็อค  เราก็ร้องได้   

เพลงไทยสากล  จะร้องแนว  คริสติน่า อากีล่าร์,  มาลีวัลย์ ,  เจนนิเฟอร์ คิ้ม

เพลงสากล  มาราหย์ , วิทนีย์ , ซีลีน , อเดล  หรือ เพลงอีซี่ ลิสเซินนิ่ง  อื่น ๆ  ตั้งแต่ยุค 80 , 90 ก็ร้องได้ค่ะ

ไม่ทราบมีร้านไหน  ออดิชั่น นักร้องบ้างคะ  ตอนนี้หางานอยู่ค่ะ  ขอบคุณค่ะ

kaweekj

• member
สนใจงานต่างประเทศไม๊ครับ