Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Capo แบบในคลิปนี้ตอนนี้ยังมีขายอยู่ไหมครับสามารถหาซื้อได้ที่ไหน  (อ่าน 1343 ครั้ง)

pFunky

• member
มันมีข้อพิเศษกว่า capo ทั่วไปยังไงครับ ผมดูมันก็ธรรมดาๆ capo มีหลายแบบ แบบธรรมดา แบบเลื่อนได้ แบบ open tune แล้วอันนี้เป็นแบบไหนครับ

กฤษณ์

• member
มันคือคาโป้ Shubb ซึ่งเป็นคาโป้ยอดนิยมในยุคนี้ เมื่อวานเห็นมีออกมาเป็นสิบๆสีที่ Tom Lee ราคาไม่แพงเหมือนเมื่อก่อน ถ้าจเฝากซื้อก็บอกมาเพราะผมยังอยู่ถึงพรุ่งนี้

bujarati

• member
มีขายที่ซิน กีตาร์  ครับ

กฤษณ์

• member
มีขายที่ซิน กีตาร์  ครับ

งั้นผมไม่รับฝากแล้วนะครับยกเว้นคนที่ฝากมาแล้ว

rakboon

• member
ขอบคุณมากครับ