Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามน้าๆที่มีประสบการณ์ load กีตาร์ ขึ้นเครื่องบินหน่อยครับ  (อ่าน 939 ครั้ง)

rakboon

• member
พอดีผมอยากจะนำกีตาร์ไปเล่นที่บ้านระหว่างปิดภาคเรียนด้วยอะครับแต่ว่ากระผมไม่มี Hardcase ใส่ กลัวว่ากีตาร์จะพังมีน้าๆท่านไหนมีประสบการและเป็นยังไงบ้างครับรบกวนแนะนำด้วยครับ

guitar_import

• member
บินภายในหรือระหว่างประเทศครับ?

loh

• member

กลับบ้าน แสดงว่าอยู่ ตจว. ไม่ต้องโหลด carry ขึ้นไปได้เลย

ballnito

• member
ถ้าเป็น Hardcase ละครับ น้า loh ?