Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ Classic Cuteway ที่มีภาคไฟฟ้า หรือ Hybrid nylon งบ หมื่นกว่าๆ  (อ่าน 1223 ครั้ง)

ka_tob

• member
Alhambra, Yamaha Ntx 700N,Yamaha FPX300, 500N, Takamine NPT 110N, LAG Tn300,400, Taylor Ns24Ce , K.yairi CE3D  (อาจเกินงบ)  ETC..........   น้าท่านใดมีรุ่นดังกล่าวหรือรุ่นอื่นๆต้องการจำหน่ายหรือแลกเปลี่ยนรุ่นที่ผมแจ้งไว้หรือรุ่นอื่นๆก็ได้ครับ   รบกวนโพสต์รูปไว้ด้านล่าง  หรือแอดไลน์มาที่ : katob555   ได้เลยครับ พอดีต้องการรุ่นอื่นๆมาลองบ้างครับ