Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: บทเพลงพระราชนิพนธ์สำหรับกีตาร์คลาสสิก  (อ่าน 2292 ครั้ง)

hocky

• member

Laté

• member
Re: บทเพลงพระราชนิพนธ์สำหรับกีตาร์คลาสสิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 23:36:17 »
อาจารย์ครับ อยากได้เพลงพระราชนิพนธ์ เทวาพาคู่ขวัญ ที่ฮักกี้ไอเคิ้ลมาน เคยบรรเลงไว้ในอัลบั้ม "คืนหนึ่ง" เป็นเพลงพระราชนิพนธ์ชุดแรกที่บรรเลงด้วยกีต้าร์คลาสสิค แต่หาโน๊ตเพลงนี้ไม่ได้เลยครับ

coolclub

• member
Re: บทเพลงพระราชนิพนธ์สำหรับกีตาร์คลาสสิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 18:27:48 »
ภาพอาจไม่ชัด ผม scan มาจากโน๊ตที่ซื้อมาจาก ร.ร.ศศิลิยะ เมื่อนานมาแล้ว

Return To A=432hz

fundamental

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 15:48:17 »
ภาพอาจไม่ชัด ผม scan มาจากโน๊ตที่ซื้อมาจาก ร.ร.ศศิลิยะ เมื่อนานมาแล้ว

ขอบคุณครับ หาโน๊ตเพลงนี้ไม่ได้เหมือนกัน ชอบมากๆ