Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@.. ตั้งรับ Traveler Guitar หลายซีรีย์ครับ ..@@@  (อ่าน 397 ครั้ง)

muzik_man

• member
@@@.. ตั้งรับ Traveler Guitar หลายซีรีย์ครับ ..@@@
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 10:53:34 »
ขออนุญาตตั้งรับ Traveler Guitar หลายซีรีย์ ultra light, escape, pro series, eg series หรือ speedster ซีรีย์ไหนก็ได้ครับ

.. ท่านใดอยากแบ่งปันกันใช้ ช่วยโพสต์หน่อยนะครับ..

.. ขอบคุณพื้นที่ดีๆ acousticthai มากครับ..  :D