Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านอาหาร หรือ ผับแอนด์เรสเตอร์รอง ต้องการนักร้องไหมคะ  (อ่าน 1104 ครั้ง)

Wildorchid

• member
แต่ตอนนี้ว่างงานค่ะ  แนวเพลงที่ดิฉันร้องสไตล์ไทย-สากล  จะเป็นพวก มาลีวัลย์  เจนนิเฟอร์ คิ้ม  คริสติน่า อากีล่าร์  หรือเพลงสไตล์ Easy listening

ส่วนเพลงสากลจะร้องสไตล์ Mariah carey , celine dion , whitney houston , Christina aquirela  ไม่ทราบว่าพอจะมีร้านไหนรับออดิชั่นไหมคะ 

ร้งเพลงพระราชนิพนธ์  ถ้ามีเนื้อร้อง  เราฟังทำนองแป๊บเดียวร้องได้ค่ะ

หรือร้องอัดเสียงวิดิโอการสอนสำหรับเด็กก็ได้นะคะ   เคยผ่านการประกวดร้องเพลงตอนเรียนมหาาวิทยาลัย  และ เคยได้รับรางวัลชมเชยผู้ประกาศข่าวภาคภาษาอังกฤษตอนเรียนมหาวิทยาลัยค่ะ

ขอบคุณค่ะ